Mafi kyawun rack | Shawarwarinmu don horarwar ku [bita]

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Nuwamba 14 2020

Abin farin ciki ne na rubuta waɗannan labaran don masu karatu na, ku. Ban karɓi biyan kuɗi don yin bita ba, ra'ayina game da samfuran nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin na da taimako kuma kun ƙare siyan wani abu ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin da zan iya samun kwamiti akan hakan. Karin bayani

Cikakken gidan motsa jiki na gida shine burin kowane mai son motsa jiki. Ramin wutar lantarki hakika wani bangare ne da bai kamata a rasa ba.

Rakunan wutar lantarki shi ne raƙuman da za ku iya horar da su ta hanyoyi daban -daban.

Wataƙila kun ga akwati irin wannan a cikin dakin motsa jiki, kuma shima ƙari ne mai ban mamaki ga gidan ku a gida fitness daki.

Mafi kyawun rakodin wutar lantarki

Akwai wasu sunaye don tara wutar lantarki. An kuma san shi a tsugunnawa, powerarfin wutar lantarki, cikakken katako ko kejin wuta.

A cikin wannan labarin zan bayyana muku dalilin da yasa zai zama kyakkyawan ra'ayin siyan rakodin wutar lantarki don gidan ku, kuma menene mafi kyawun akwatunan wutar lantarki waɗanda zaku iya samu.

De Reality Fitness 810XLT Super Max Power Cage shi ne a ganina ya zama babban mai nasara a tsakanin raƙuman wutar lantarki.

Wannan raƙuman wutar yana da ƙarfi da ƙarfi. Hakanan akwai zaɓuɓɓuka da yawa don darussan daban -daban.

Kyakkyawan inganci da zaɓuɓɓuka da yawa suna sa shi raƙuman wutar lantarki mai ɗorewa sosai.

Dangane da farashi, yana da araha kuma na biyu mafi arha akan wannan jerin.

Akwai sake dubawa masu kyau da yawa waɗanda kuma ke cewa farashin yana da kyau saboda kuna da yawa tare da shi.

Mafi kyawun rakodin wutar lantarki a kallo

Tabbas akwai kuma sauran zaɓuɓɓuka masu kyau. Kowane mutum na iya samun madaidaicin madaidaicin ikonsa!

Zan ba ku taƙaitaccen samfura masu ƙima don ku iya yin hukunci da kanku.

racks powerHotuna
Mafi kyawun wutar lantarki duka-zagaye: Reality Fitness 810XLT Super Max Power CageMafi kyawun Rack Power-Round: Fitness Reality 810XLT Super Max Power Cage

 

(duba ƙarin hotuna)

Mafi girman ƙarfin wutar lantarki: Powertec WB-PR Mafi yawan raƙuman wutar lantarki: Powertec WB-PR

 

(duba ƙarin hotuna)

Mafi yawan wutar lantarki: Wasan Gorilla MatsananciMafi yawan Rakunan Rarrabawa Mai Girma: Gorilla Sport Extreme

 

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun wutar lantarki mai arha: Gorilla Sports SquatMafi kyawun Rack Power Power: Gorilla Sports Squat

 

(duba ƙarin hotuna)

Me kuke kulawa da lokacin siyan rakodin wutar lantarki?

Don haka na kalli raƙuman wutar lantarki daban -daban kuma na tantance su a kowane yanki.

Daga cikin abubuwan, na duba:

  • Farashin
  • Girma
  • Tsaro
  • Zabuka
  • Sauƙin amfani
  • Quality
  • Dorewa

Tabbas, kowane katakon wutar lantarki ya bambanta kuma kowa na iya samun ra'ayi daban.

Wannan shine dalilin da ya sa zan ba ku cikakken bayani game da kowane samfurin, don ku iya yanke wa kan ku wanda ya fi dacewa da ku da horarwar ku.

Cikakken bita na mafi kyawun rakodin wutar lantarki

Yanzu da muka tattara abubuwan da muka fi so, zan duba kowane zaɓi da kyau.

Me yasa waɗannan raƙuman wutar lantarki suke da kyau?

Mafi kyawun wutar lantarki duka-zagayeReality Fitness 810XLT Super Max Power Cage

Anan ne Fitness Reality 810XLT Super Max Power Cage:

Mafi kyawun Rack Power-Round: Fitness Reality 810XLT Super Max Power Cage

(duba ƙarin hotuna)

Wannan raƙuman wutar yana kama da mai sauƙi kuma na gargajiya, duk da haka rak ɗin aiki.

Girman samfurin shine 128,27 x 118,11 x 211,09 cm kuma yayi nauyi 67,13 kg.

Akwai sake dubawa da yawa na jaridu akan wannan labarin.

Wannan rak ɗin wutar yana ƙidaya tauraro 4,5 dangane da sake dubawa 1126. Yawancin abokan ciniki sun gamsu sosai da wannan samfurin.

Abin mamaki shine yawancin abokan cinikin da suka gamsu suna magana game da yadda sauƙin wannan samfur yake.

Yana da sauƙi a tara tara kuma yana da sauƙin amfani yayin motsa jiki.

Don haka wannan samfurin yana da kyakkyawan inganci.

Yana da ƙarfi kuma yana iya ɗaukar nauyi mai yawa, yana iya ɗaukar dogon lokaci. Bugu da ƙari, yana da aminci sosai, wanda koyaushe yana da mahimmanci.

Duba shi anan Amazon

Mafi yawan raƙuman wutar lantarki: Powertec WB-PR

Mafi yawan raƙuman wutar lantarki: Powertec WB-PR

(duba ƙarin hotuna)

Wannan ragin wutar daga alamar Powertec yana ba ku zaɓuɓɓuka da yawa.

Tare da wannan siyan kuma zaku karɓi aikace -aikacen POWERTRAINER kyauta. Tare da wannan app zaku iya samun taimako da bayani lokacin amfani da wannan na'urar.

Rakunan ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru kuma sun zo tare da garantin shekaru 2.

Girman (L x W x H) shine 127 x 127 x 210 cm.

Samfurin da kansa yana nauyin kilo 80 kuma kuna da zaɓi don ƙarawa zuwa 450. Don haka har yanzu kuna iya samun ɗan jin daɗi tare da shi!

Akwai madaidaicin tsoma don haka zaku iya yin dips. Hakanan yana da mashaya Multi-ribar Deluxe wanda ke tabbatar da cewa kuna da riko mai kyau da aminci yayin motsa jiki.

Safofin hannu masu dacewa na dacewa na iya taimakawa don riko mai kyau. Anan muna da an sake duba manyan safofin hannu na motsa jiki 5.

Hakanan akwai sabbin J-hooks waɗanda zaku iya sanya ma'aunin ku, kuma a ƙarshe saiti na masu tsaron sandar wasannin Olympic don ƙarin tsaro.

Hakanan ana iya fadada ragin wutar Powertec ta hanyoyi daban -daban, kamar benci, saitin dumbbell da mashaya.

Wannan na’urar tana da ginin ƙarfe mai kauri, don haka yana da ƙarfi sosai kuma yana iya daɗewa.

Wannan samfurin yana da ɗorewa kuma yana da kyau ga mutanen da ke neman amintaccen hanyar motsa jiki.

Kalli shi anan Betersport

Mafi yawan Rakunan Rarrabawa Mai Girma: Gorilla Sport Extreme

Mafi yawan Rakunan Rarrabawa Mai Girma: Gorilla Sport Extreme

(duba ƙarin hotuna)

A wuri na uku muna da wannan matsanancin Rack Power, kuma wannan raƙuman yana da iko da yawa!

Kamar yadda kuke gani, wannan babban katako ne mai ƙarfi kuma mafi girma a kan wannan jerin. Hakanan akwai zaɓuɓɓuka da yawa da yawa, wanda shine dalilin da yasa ake kiranta Rakunan Ruwa Mai Girma!

Rakunan yana da ƙima mai kyau, ingancin motsa jiki, kuma ya dace don amfanin ƙwararru.

An yi shi da ƙarfe mai inganci, a cikin launin baƙar fata mai sanyi kuma ana iya daidaita shi gaba ɗaya. Duk da haka, rack ɗin yana da sauƙin taruwa.

Kuna iya yin kowane irin motsa jiki don duk jikin ku. Ana iya loda katako har zuwa kilo 400 kuma yana da ƙarfi.

Babban Rack Power Rack tabbas yana da ƙima 10 a kan dorewa!

Wannan shine zaɓi mafi tsada akan wannan jerin, amma wanda ke da mafi yawan zaɓuɓɓuka.

Shin wannan ba shine abin da kuke nema ba ko kuna neman ƙarin ragin ikon zaɓin kasafin kuɗi? Sannan duba samfurin gaba.

Duba mafi yawan farashin yanzu

Mafi kyawun Rack Power Power: Gorilla Sports Squat

Mafi kyawun Rack Power Power: Gorilla Sports Squat

(duba ƙarin hotuna)

Wannan Gorilla Sport Squat / Bench Press Rack shine zaɓi mafi arha akan jerinmu.

Ƙaramin ƙaramin akwati ne wanda tabbas zai dace da gidan kowa. Sabili da filin motsa jiki na musamman don haka ba lallai bane.

Rak ɗin kuma yana da sauƙin taruwa da motsawa, saboda ƙarami ne kuma mafi sauƙi.

Tare da wannan samfur zaku iya yin motsa jiki kamar squats, press benci da dips hip.

Matsakaicin nauyin nauyi shine 300 kg. Koyaya, bita ya bayyana cewa wannan rack ɗin ba shi da ƙarfi da ƙarfi fiye da yadda aka ce.

Wannan katakon wutar lantarki yana da ƙimar abokantaka kuma yana da sauƙin amfani.

Koyaya, ba mai dorewa bane kamar sauran racks.

Hakanan yana da ƙarancin zaɓuɓɓuka, ba shi da ƙarfi kuma, kamar yadda aka zata, ingancin ya yi ƙasa da raƙuman da suka fi tsada. Wannan kuma yana sa ya zama amintacce.

Duba shi anan a bol.com

Me ya sa za ku sayi tara wutar lantarki?

Rakunan wutar lantarki yana da kyau ga duk wanda ke son motsa jiki kowane lokaci na rana kuma ya ɗauki horo da muhimmanci.

Kamar yadda aka ambata a baya, tare da katakon wutar lantarki zaku iya horar da jikin ku gaba ɗaya. Tare da wannan zaku iya kusan soke biyan kuɗin motsa jiki kuma kawai kuyi cikakken motsa jiki a gida.

Wataƙila wannan shine ɗayan manyan fa'idodin rakodin wutar lantarki.

Tare da wannan rack ɗin zaku iya yin motsa jiki mara iyaka ga kowane ɓangaren jikin ku.

Tare da kayan aiki na yau da kullun a cikin gidan motsa jiki za ku iya kawai horar da ƙaramin sashi na jikin ku, amma ba haka lamarin yake ba.

Anan akwai 'yan misalai na abin da zaku iya yi tare da ragin wutar lantarki:

  • squat
  • Matattu
  • Bench latsa
  • Rows
  • danna kafada

Waɗannan su ne kawai 'yan misalai, akwai yiwuwar mara iyaka!

Misali, ragin wutar lantarki shima wuri ne mai kyau don jakar bugawa a rataya.

Bugu da ƙari, akwai kuma zaɓuɓɓuka da yawa ga kowane mutum.

Komai tsayin ku ko nauyin ku, koyaushe akwai abin da za ku yi da irin wannan taragon.

Kuna iya amfani da ma'aunin da kuke so kuma sanya su a wurare daban -daban.

Ana iya yin wannan duka cikin aminci.

Ana ba da shawarar samun wani tare da ku wanda zai iya kula da ku yayin horo, amma tare da ragin wutar lantarki yana da aminci da sauri da kanku.

Kammala katakon wutar lantarki

A cikin wannan labarin na mayar da hankali ne kawai kan raƙuman wutar lantarki.

Koyaya, Hakanan zaka iya amfani da ƙarin na'urori a haɗe tare da waɗannan sigogi.

Wannan shine yadda ma'aunin nauyi yake, kuma ya danganta da yawan nauyin da kuke amfani dashi yayin motsa jiki, nawa kuke so ku samu.

Bugu da ƙari, yana da fa'ida don samun mashaya wacce za a iya sanya ma'aunin nauyi, da benci don sanyawa a ƙarƙashin katakon wutar lantarki.

A koyaushe akwai wasu ƙugiyoyi da sauran abubuwan da ke tabbatar da cewa zaku iya aiwatar da horarwar ku lafiya.

Karanta a hankali game da yuwuwar ragin wutar lantarki da ka siya don samun damar amfani da shi cikakke.

Zabi ma'aunin nauyi

Ku sani cewa lokacin ɗaukar nauyi yana da mahimmanci don zaɓar ma'aunin da ya dace.

De nauyi dole ne a gina shi sannu a hankali.

Don haka kar ku yi ƙoƙarin zuwa mafi girman nauyi nan da nan, amma koyaushe ku gina shi da kyau (tare da ɗumi-ɗumi).

Rakunan wuta don gidan motsa jiki na ƙarshe

Rakunan wuta suna da amfani sosai kuma suna da kyau ga duk wanda ke son yin horo da kyau.

Kowa na iya samun madaidaicin madaidaicin ƙarfinsa, kuma daidaita shi gaba ɗaya zuwa yadda suke so tare da kayan haɗin da suka dace.

A kowane hali, ana iya samun zaɓuɓɓuka masu kyau a cikin wannan jerin.

Ya fi son na’urar da ta fi sauƙi mafi sauƙi wanda har yanzu tana da yawa? Sa'an nan kuma je mashaya mai ɗagawa! Muna da mafi kyawun zaɓuɓɓukan mashaya da aka bita a gare ku anan.

Joost Nusselder, wanda ya kafa alkalin wasa.eu shine mai siyar da abun ciki, uba kuma yana son yin rubutu game da kowane nau'in wasanni, kuma shima ya buga wasanni da yawa da kansa tsawon rayuwarsa. Yanzu tun daga 2016, shi da tawagarsa suna ƙirƙirar labaran blog masu taimako don taimakawa masu karatu masu aminci da ayyukan wasanni.