Mafi kyawun Kttlebell | An sake nazarin manyan saiti 6 don maza da mata

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Yuli 5 2020

Abin farin ciki ne na rubuta waɗannan labaran don masu karatu na, ku. Ban karɓi biyan kuɗi don yin bita ba, ra'ayina game da samfuran nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin na da taimako kuma kun ƙare siyan wani abu ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin da zan iya samun kwamiti akan hakan. Karin bayani

Karamin, mai sauƙin aiki da araha, kettlebell mai tawali'u yana ɗaukar fakitin motsa jiki mai ƙarfi idan aka yi amfani dashi daidai.

Wataƙila kun ga jere na kettlebells masu launi suna zaune shiru a kusurwar gidan motsa jiki na gida, ko kuna iya jira don siyan mafi kyawun kettlebells akan layi.

Suna kama da manyan bututun ruwa ba tare da tangarɗa ba, amma a zahiri kettlebells babban kayan aiki ne mai ƙarfi a cikin yaƙin don sifar jiki.

Mafi kyawun kettlebells an yi nazari

Wataƙila kuna son samun ɗaya don gidanka a matsayin wani ɓangare na tsarin ƙoshin lafiya na wannan shekara? Sannan ba ku son komai sai mafi kyawun kettlebells na gida.

Wannan TRX Kettlebell shine abin da na fi so saboda an yi shi da kyau, tare da riƙon hannun sosai. Lambar launi kuma yana sauƙaƙa ɗaukar nauyin da kuke so.

Yana da ɗan tsada fiye da wasu abokan hamayya, amma ya cancanci ƙarin saka hannun jari. Tare da nauyi daga 4kg zuwa 28kg, hakika akwai TRX ga kowa.

Mafi kyawun dumbbells sun kasance mafi mashahuri zaɓi ga mutane da yawa, amma kettles aboki ne mai dacewa kuma suna aiki da ƙungiyoyin tsoka daban -daban ta hanyoyi daban -daban.

Yi hankali idan kuna da rufin ƙasa mai rauni ko ƙananan rufi, wannan shine abin da za a tuna.

kettlebells Hotuna
Mafi kyawun kettlebell: TRX Gravity Cast Mafi kyawun kettlebell TRX

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun saitin kettlebell: RS Wasanni Mafi kyawun kararrawa saitin RS wasanni na gargajiya

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun suturar roba: Gorilla Wasanni Kettlebell Gorilla wasanni kettlebells

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun kettlebell don masu farawa: Mayar da hankali Fitness 10kg Mafi kyawun kettlebell don farawa yana mai da hankali kan dacewa

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun vinyl kettlebell: York Mafi kyawun vinyl kettlebell York

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun saitin kettlebell ga mata: MiraFit 5, 10, 15 Mafi kyawun kettlebell saita mirafit

(duba ƙarin hotuna)

Hakanan kalli wannan bidiyon daga eHowHealth tare da wasu atisaye na farawa don farawa zuwa kyakkyawan farawa tare da sabbin kettlebells:

An bincika mafi kyawun kettlebells

Mafi kyawun Kettlebell: Fitar da nauyi na TRX

Mafi kyawun Kettlebells Za ku Iya Samu:

  • Akwai nauyin nauyi: 4kg zuwa 28kg
  • Anyi kyau sosai
  • Dindindin rike

Fursunoni:

  • Masu nauyi suna da tsada

Mafi kyawun kettlebell TRX

(duba ƙarin hotuna)

Sarkin ɗaukar nauyi ya daɗe yana kettlebell, kamar yadda kumburin baƙin ƙarfe shine cikakkiyar aboki don yaji kowane horo na dakatarwa.

Bugu da ƙari an san su don mayar da hankali ga abokan ciniki da jadawalin horo, kamar wannan jagorar don motsa jiki mai ƙarfi.

Layin ƙimar kettlebells duk an gama da kyau kuma kowannensu ya sha “babban tsarin ɗaukar nauyi” wanda aka ce yana ƙara ƙaruwa. Hakanan yana haifar da wannan kyakkyawan lebur mai ƙyalli, wanda ke sauƙaƙe huta kettlebell a ƙasa lokacin juyawa hannu yayin babban aikin yau da kullun.

Ƙarshen santsi da daidaituwa kuma yana jin daɗi a hannu.

TRX ya ƙara faifan launi a cikin hannayen hannu, yana sauƙaƙe gano madaidaicin nauyin yayin juyawa tsakanin kettlebells yayin motsa jiki.

Zan ce rukunin 16kg shine wanda za ku tafi idan kun kasance mutum mai siffa mai kyau, amma akwai kyakkyawan ma'aunin ma'aunin nauyi, yana mai yin wannan kayan aikin motsa jiki wanda zai rayu tsawon ƙudurin Sabuwar Shekara.

Wannan shine mafi kyawun motsa jiki don aiki mafi girman tsoka a jikin ku.

Duba shi anan Amazon

Mafi kyawun saitin kettlebell: Wasannin RS

Adadi mai nauyi na ma'auni ... idan kuna da sarari.

  • Akwai nauyin ma'aunin nauyi: 4kg, 8kg, 12kg, 16kg
  • Magani constructie

Mafi kyawun kararrawa saitin RS wasanni na gargajiya

(duba ƙarin hotuna)

Cikakken antithesis zuwa na zamani shine mafi kyau shine wannan zaɓi na tsohuwar kettlebells. Wannan yaduwa daga 4kg zuwa 16kg zai kasance tsawon rayuwa.

RS Sports kettlebells ba su da arha, amma an ƙera su don zama na dindindin, wanda aka ƙera daga ƙarfe na ƙarfe, babu ƙyallen ƙarfe (kamar yadda ake amfani da madadin mai rahusa) da yin amfani da ƙirar yanki ɗaya don tabbatar da kettlebells suna riƙe da kyau a hannu. na ƙarshe.

Ƙarshen da aka rufe da foda yana nufin ba za su fashe ko tsatsa ba lokacin da gumi ya rufe su, ko dai.

Duba su anan a bol.com

Mafi kyawun Rufin Rubber Mai Taushi: Gorilla Sports Kettlebell

Yana bin ƙa'idodin gasa don ƙarin ƙwararrun ƙwararru.

  • Akwai nauyin nauyi: 4kg zuwa 12kg
  • Girman iri ɗaya ba tare da la'akari da nauyi ba
  • M nauyi rarraba
  • Gina don ƙarewa

Gorilla wasanni kettlebells

(duba ƙarin hotuna)

Ba mu san yawancin ƙwararrun 'yan wasan kettlebell ba, amma muna da tabbaci cewa suna sane da Wasan Gorilla da kewayon takamaiman musanyar gasa.

Tare da tsauraran ƙa'idoji kan girma da buɗe "taga" (abin riƙewa, don ku da ni), waɗannan lambobin ƙarfe masu ƙarfi suna da gaske ne kawai ga masu sha'awar gaske a can.

Ana saka farashin kowane daskararren ƙarfe daban -daban, amma kuma sun zo cikin saiti da yawa. Yi tsammanin kashe ƙarin abubuwa da yawa don kettlebells mafi nauyi na 40kg.

Duba mafi yawan farashi da samuwa a nan

Mafi kyawun kettlebell don masu farawa: Focus Fitness 10kg

Mafi kyawun kettlebell don masu farawa.

  • Akwai nauyin nauyi: 2kg zuwa 10kg
  • Magani constructie
  • A ciniki

Mafi kyawun kettlebell don farawa yana mai da hankali kan dacewa

(duba ƙarin hotuna)

Ba koyaushe yana da kyau ku fita ku kashe ɗimbin kuɗi akan kayan motsa jiki yayin shaƙatawa mai daɗi. Hakanan, bai cancanci haɗarin tafiya zuwa chiropractor ba saboda nauyin nauyi mai nauyi.

Idan kun kasance sababbi ga duk abin kettlebell, wannan lambar eco-iron daga Focus Fitness ciniki ne na gaske, tare da riƙon bakin karfe don taɓawa mai daɗi da dindindin.

Matsakaicin nauyi na 10kg na iya jin ɗan haske a cikin lokaci, amma ga waɗanda ke farawa ko waɗanda ba sa buƙatar babban nauyi akan karrarawa, wannan yana da kyau. Ƙananan girmanta ya sa ya zama cikakke don adanawa a gida don zaman zaman banza.

Duba mafi yawan farashin a nan

Mafi kyawun Vinyl Kettlebell: York

Mafi kyawun kettlebell don katako mai ƙarfi.

  • Mai sauki akan benaye
  • Mai dadi don riƙewa

Mafi kyawun vinyl kettlebell York

(duba ƙarin hotuna)

Rufin vinyl wanda ke kunshe da waɗannan ma'aunin ƙarfe ƙarfe shine ƙari mai amfani ga duk wanda ke da damuwa game da lalata parquet ɗin su, amma naúrar ta kasance mai ƙarfi kuma zaɓi mafi ɗorewa fiye da cikakkiyar sadaukarwar vinyl mai rahusa.

York kawai yana ba da waɗannan kyawawan kyawawan abubuwan a cikin nauyin kilo 2,5, 5kg da 7,5kg wanda tabbas zai yi haske sosai ga waɗanda ke son yin sauti na gaske ko ƙara ƙarin girma, amma kwanan nan sun ƙara 10 zuwa 20kg.

Don siyarwa anan akan Amazon

Mafi kyawun saitin kettlebell ga mata: MiraFit 5, 10, 15

Mafi kyawun kettlebell an saita tare da mai riƙe da daidaituwa.

Mafi kyawun kettlebell saita mirafit

(duba ƙarin hotuna)

Hakanan zaka iya rufe buƙatunku tare da wannan saiti mai araha na kettlebells. Tsarin Mira yana ba da ingantaccen shimfidar nauyi na filastik guda uku (5lb zuwa 15lb, shine 2,25kg zuwa 7kg), akan madaidaicin filastik.

Wannan ba shine babban nauyin nauyi ba, ba shakka, amma yana ba masu amfani da sauƙi damar sauyawa tsakanin babban juriya da ƙarancin juriya/babban motsa jiki don kuɗi kaɗan.

Rufin vinyl na iya jin arha fiye da baƙin ƙarfe da shawarwarin ƙarfe akan wannan jerin, amma duk waɗannan ukun za su kashe ku rabin farashin kettlebell ɗaya daga wasu sauran samfuran.

Duba farashin anan

Me yasa za a sayi kettlebell?

Waɗannan dunƙulen nishaɗin suna ba da ƙarfin juriya na gina tsoka tare da ƙarin jin daɗin babban motsa jiki na cardio (sannan ku ma kuna son kallon waɗannan igiyoyin yaƙi!), kuma, idan aka yi amfani da shi daidai, na iya taƙaita aikin motsa jiki na dogon lokaci zuwa gajerun gajerun lokuta, gumi mai ɗumi.

Ba ku gaskata ni ba? The Majalisar Dinkin Duniya a kan Harkokin Ciniki ya gudanar da bincike kan kettlebells da ke nuna cewa masu amfani na yau da kullun ba kawai suna amfana daga ribar ƙarfi ba, har ma da ƙaruwa mai ƙarfi a cikin ƙarfin aerobic, daidaitaccen daidaituwa kuma, mafi kyawun duka, haɓaka mai ƙarfi a cikin ƙarfin ƙarfin su.

Karanta kuma: Waɗannan su ne manyan dumbbells masu ƙima daga mai farawa zuwa pro

Yadda ake zaɓar mafi kyawun kettlebell

Ba kamar barbells ba, kettlebells na iya ɗaukar wasu yin amfani da su. Tabbas yana da kyau a nemi shawara daga dakin motsa jikin ku akan madaidaicin tsari don gujewa rauni. Da zarar an ƙware, duk da haka, kettlebell zai zama ɓangaren yau da kullun na tsarin lafiyar ku.

Waɗannan ƙananan ma'aunin nauyi kaɗan ne don isa su dace da mafi ƙarancin sarari kuma mafi yawan motsa jiki suna buƙatar kettlebell guda ɗaya ma'ana zaku iya jin daɗin lokacin motsa jiki mai ƙonawa daga ta'aziyyar gidan ku don ƙarƙashin mai haya, muddin kuna a zahiri kuna da isasshen isa. ɗaki a gida don jujjuya abu a kusa.

Waɗannan sababbi ga duniyar kettlebell yakamata su tabbata zasu iya ɗaukar nauyi cikin sauƙi, kamar yadda zaman ɓacin rai ba zai yiwu ba idan ba za ku iya ɗaga abu sama ba.

Wancan ya ce, zaɓin kettlebell mai nauyin kilogram 2 na iya nufin rashin fuskantar isasshen juriya don ƙalubalantar tsoka. Idan za ku iya, je gidan motsa jiki ko kantin motsa jiki na gida ku gwada 'yan nauyi har sai kun ji daɗi.

Yana da kyau ku kashe ɗan ƙaramin abu don samun samfurin da aka gina don dawwama. Inda karrarawa na vinyl za su iya ceton ku 'yan kuɗaɗe, za su iya zama masu saurin fashewa da tsagewa, kuma ɗamarar ɗamarar akan samfura masu rahusa na iya zama mai ɗaci da rashin jin daɗi.

Kettlebell mai ƙarfi na ƙarfe - ko ma mafi kyau, waɗanda ke da sandunan ƙarfe masu santsi - galibi sun fi dacewa kuma suna da ƙarfi don tsira daga harin nukiliya.

A ƙarshe, yana da mahimmanci a lura da tazarar hannun agogo (ko "taga," don ba shi taken da ya dace) da diamita. Manyan hannaye na iya samun wasu karrarawa masu wahalar kamawa da jin daɗi a gaban goshi, wanda ya zama dole don motsa jiki na matsi mai nauyi.

Karanta kuma: safofin hannu masu dacewa tare da mafi kyawun riko

Joost Nusselder, wanda ya kafa alkalin wasa.eu shine mai siyar da abun ciki, uba kuma yana son yin rubutu game da kowane nau'in wasanni, kuma shima ya buga wasanni da yawa da kansa tsawon rayuwarsa. Yanzu tun daga 2016, shi da tawagarsa suna ƙirƙirar labaran blog masu taimako don taimakawa masu karatu masu aminci da ayyukan wasanni.