Mafi kyawun wasan motsa jiki don gida | Koyaushe ku iya yin gudu tare da wannan saman 9

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  19 May 2021

Abin farin ciki ne na rubuta waɗannan labaran don masu karatu na, ku. Ban karɓi biyan kuɗi don yin bita ba, ra'ayina game da samfuran nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin na da taimako kuma kun ƙare siyan wani abu ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin da zan iya samun kwamiti akan hakan. Karin bayani

Kuna so ku inganta yanayin ku ba tare da barin gidanka ba? Treadmill na gida na iya zama abin da kuke nema.

Idan kuna da injin motsa jiki, zaku iya sarrafa lokacin da kuke motsa jiki, kuma kuna iya yin shi kowane lokaci na rana.

Wasu mutane ba sa son zuwa gidan motsa jiki kuma sun fi son motsa jiki a gida.

Yanayin yanayi ko jin rashin tsaro a cikin duhu kuma na iya hana ku fita gudu a waje.

Gilashin gida shine mafita mafi kyau.

Mafi kyawun takalmin motsa jiki don cikakken nazari na gida

A cikin wannan labarin, Ina so in ba ku duk bayanan da kuke buƙata don zaɓar madaidaicin takalmin don gidanka.

Mafi kyawun takalmin katako yana da sirri sosai; ya dogara da waɗanne sifofi suke da mahimmanci a gare ku kuma yakamata ku daidaita zaɓin ku daidai.

Na bayyana abin da za ku nema kuma in nuna muku kayan motsa jiki na motsa jiki da na fi so don gida.

Treadmills na motsa jiki da na fi so don gida

Na sanya daban -daban masu tafiya a gefe kuma na zaɓi mafi kyau huɗu.

Misalin irin wannan abin takawa mai ban sha'awa, kuma gwargwadon yadda na damu overall masoyi, shine Focus Fitness Jet 5.

Bugu da ƙari da kasancewa mai ƙarfi mai takawa a farashi mai matsakaici, yana da madaidaicin ƙarfin ɗaukar nauyi kuma ana iya gudanar da shi da sauri. Har ila yau, na'urar bugawa ba ta yin hayaniya kuma tana da sauƙin amfani.

Zan yi muku ƙarin bayani game da wannan da sauran matattakala uku nan da nan.

 

Mafi kyawun motsa jiki don gida Hoto
overall mafi kyau treadmill: Mayar da hankali Fitness Jet 5 Gabaɗaya Mafi kyawun Treadmill- Treadmill Focus Fitness Jet 5

(duba ƙarin hotuna)

Treadmill mafi kyawun farashi/inganci: Mayar da hankali Fitness Jet 2  Mafi kyawun Treadmill: Inganci- Treadmill Focus Fitness Jet 2

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun matattarar kasafin kuɗi don farawa: mai mafarki Mafi kyawun matattarar kasafin kuɗi don farawa- Dreaver daga gaba

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun Treadmill: VirtuFit TR-200i Mafi Kwarewar Treadmill- VirtuFit TR-200i

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun Treadmill mara wutar lantarki: Gymost Freelander Mafi Kyawun Treadmill- Treadmill Gymost Freelander

(duba ƙarin hotuna)

Mafi Kyawun Karamin Ƙarfafawa ƙarƙashin tebur: Karamin Sarari Mafi Maɗaukakin Karamin Treadmill Don A ƙarƙashin Tebur- Karamin Treadmill

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun treadmill ga tsofaffi: Mai da hankali Fitness Sanata iPlus Mafi Kyawun Treadmill Ga Manyan- Treadmill Focus Fitness Senator iPlus

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun treadmill ga mutane masu nauyi: Sole Fitness TT8 Mafi kyawun Treadmill ga Mutane masu nauyi- Sole Fitness Treadmill TT8

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun Treadmill Tare da Karkace don Tafiya: NordicTrack X9i Mai Horar da Laƙabi Mafi kyawun Treadmill Tare da Kira don Tafiya- NordicTrack X9i Mai Horar da Mai Tafiya

(duba ƙarin hotuna)

Hakanan yana da kyau don horo a gida: a trampoline mai dacewa | Tsalle kanku ya dace da waɗannan manyan 7 [Bita]

Menene yakamata ku nema lokacin siyan injin tuƙi don gidan ku?

Akwai abubuwa da yawa da za a yi la’akari da su yayin siyan madaidaicin takalmin. Zan yi bayani a ƙasa abin da ya kamata ku kula da shi.

Treadmill na farfajiya

Yana da mahimmanci a yi la’akari da girman girman da kuke son farfajiyar tayoyin ku.

Yana tafiya ba tare da faɗi ba: mafi girman farfajiya, mafi gamsuwa kuna motsawa akan taya.

Dole ne ku mai da hankali sosai ga tafiya kai tsaye akan bel ɗin, don ku mai da hankali sosai kan aikin ku.

Don bin jagora, yakamata ku sami injin motsa jiki wanda aƙalla muddin kuna.

Dangane da faɗin, yakamata ku kasance kusan 1,5x faɗin ku (auna tare da ƙafarku da faɗin kafada).

Menene kasafin ku?

Wataƙila wannan shine ɗayan abubuwan farko da za a yi la’akari da su lokacin siyan treadmill na gida. Shin Euro 400 ya riga ya yi muku yawa, ko kuna shirye ku kashe ƙarin?

Tabbas, wannan adadin kuma na iya dogaro da abin da kuka samu, amma gabaɗaya yana da hikima ku kiyaye iyakar kanku. Wannan yana sa zaɓin ɗan sauƙi.

Ayyuka

Tabbas kuna siyan injin tuƙi a farkon misali don samun damar tafiya ko gudu. Amma irin wannan takalmin ƙwallon ƙafa sau da yawa yana iya ba da ƙarin zaɓuɓɓuka waɗanda za su iya ba ku sha'awa.

Yi tunani, alal misali, ma'aunin bugun zuciya, ma'aunin kitse da ma'aunin kalori.

Wataƙila haɗin kai (kamar haɗi zuwa wayoyin hannu) da tsarin mai magana a ciki abubuwa ne da ke taka muhimmiyar rawa a gare ku wajen yin zaɓi.

Girman da Hadin gwiwa

Ba kowa bane ke da dakin babban injin tuƙi a gida. Koyaya, galibi na'urori ne waɗanda ke ɗaukar sarari kaɗan.

Kuna da ɗan sarari a gida? Sannan yana iya zama mai hikima a ɗauki injin tafiya wanda ba zai iya rushewa ba.

Ta wannan hanyar ba lallai ne ku zura ido a kullun ba lokacin da ba ku amfani da shi, kuma kuna iya ɓoyewa ko adana shi da kyau lokacin da kuke da baƙi ko lokacin da ba ku buƙata na ɗan lokaci.

Har ila yau, akwai masarrafa tare da ƙafafun sufuri, kamar Jet 2, Jet 5 da Dreaver a cikin jerina, don ku iya motsa su cikin sauri da sauƙi.

M 'yan wasa masu ɗaukar nauyi suna ɗaukar babban abin tafiya don ba da mahimmanci, saboda yana da mahimmanci a gare su kuma suna son yin horo yau da kullun.

Matsakaicin gudu

Hakanan ba mahimmanci ba: menene matsakaicin saurin da ya kamata injin takalmin ku ya samu?

Ya dogara (sake) akan burin ku da iyawar ku. Idan kuna son ku iya yin tsere da ƙarfi, dole ne ku ɗauki wanda zai iya yin kilomita da yawa a awa ɗaya.

Idan za ku yi gudu a waje, kuna da 'yancin yin tsere a duk lokacin da kuke so ko daidaita saurin ku a kowane lokaci. Tare da injin motsa jiki, kun dogara da ƙarfin motar don wannan.

Mafi girman ƙarfin, da sauri taya zai iya juyawa. Don haka kuyi tunani da kyau game da yadda kuke son tafiya akan mashin kafin ku zaɓi ɗaya.

Matsakaicin nauyi

Yaya nauyin ki? Daidaita zaɓin ku anan! Yana da mahimmanci a nan don ɗaukar shi gabaɗaya.

Da wannan nake nufin: mafi yawan leeway akwai tsakanin nauyin ku da matsakaicin nauyin mai amfani da takalmin, mafi kyawun abin da zai iya jure amfani da shi kuma tsawon lokacin zai kasance na ƙarshe.

Wasu masarrafa za su rasa nauyi nan take saboda ba za su iya tallafawa nauyin ku ba. Koyaya, wannan yawanci shine yanayin idan kun auna fiye da 100 kg.

Idan kun kasance kawai a gefen ku tare da nauyin ku, to yana da wayo don zaɓar rukunin takalmin da zai iya ɗaukar ɗan ƙaramin abu.

Matakan karkata

Ƙara karkata zai iya sa motsa jiki ya fi wahala kuma ya fi ƙalubale. Kuna iya kwaikwayon horo a cikin tsaunuka tare da shi. Hakanan zai sa tsokokin ƙafarku su yi ƙarfi da ƙona ƙarin adadin kuzari.

Idan wannan yana da ban sha'awa a gare ku, nemi injin tsefe wanda ke da ƙanƙantar da kai na 10%. Wannan na iya zama kamar ƙaramin bambanci, amma idan kuna gudana na rabin sa'a, tabbas za ku ji cewa 'ƙaramin bambanci'!

Treadmill Weight

Shin wannan yana da mahimmanci? Kuna iya tantancewa daga nauyin maƙalli ko an yi shi da nauyi, kayan inganci ko na haske, kayan da ba su da kyau.

Sau da yawa, gwargwadon ƙarfin na'urar, gwargwadon yadda zai iya jure amfani da shi kuma tsawon sa zai daɗe.

Amfani

Kowane mutum, yaro da babba, yakamata ya sami damar motsa jiki a cikin gida akan abin tafiya tare da sauƙi. Don haka treadmill dole ne ya zama mai sauƙin amfani!

Za ku iya fara gudu da sauri, ba tare da ku ci gaba da neman maɓallan ba? Shin akwai kariya da za ta iya hana ɗamarar juyawa idan an buƙata? Shin shirye -shiryen daban -daban suna da sauƙin kafawa? Yaya bayyananne kuma cikakke ne nuni?

Treadmill Power

Zai fi kyau a ɗauki ikon da karimci. Dubi duka madaidaicin iko da iko mafi girma.

Idan kuna son yin gudu cikin sauri na dogon lokaci, dole ne ku sami madaidaicin iko mai ci gaba. Idan kawai kuna son yin ɗan gajeren gudu, zaku iya amfani da madaidaicin ikon don hakan.

An ba da shawarar yin amfani da matsakaicin 80% na ikon don mafi tsawo tsawon lokacin rayuwar treadmill.

Don ba ku misali: idan mashin yana da injin tare da, alal misali, 1,5 hp na ci gaba da iko kuma yana iya tafiya 15 km/h tare da shi, da kyau ku kiyaye matsakaicin saurin 12 km/h.

Ta wannan hanyar ba za ku yi amfani da cikakken ƙarfin motar ba don haka na'urar za ta daɗe.

Don haka san yadda kuke gudu da sauri kuma daidaita zaɓin ku daidai!

Amma kar a manta a sake samun sauƙi, domin ku sami isasshen ragi da ƙarfin haɓaka. Shin kun san cewa mafi girman ƙarfi, ƙarancin amo da taya ke yi ?!

Shirye-shiryen

Kuna ganin yana da mahimmanci a sami shirye -shiryen da aka riga aka tsara?

Idan kuna son amfani da waɗannan shirye -shiryen, Ina tsammanin zai zama da amfani idan kuna da aƙalla shirye -shirye 12 daban -daban. Bambanci ba shakka ya fi maraba.

Kula da nasarorin da kuka samu a gida tare da wannan Anyi bitar Mafi kyawun Watches na Wasanni | GPS, bugun zuciya da ƙari

Mafi kyawun kayan motsa jiki don bita na gida

Bayan haka, tare da wannan duka a hankali, bari mu kalli abubuwan da na fi so. Me ya sa waɗannan tayoyin suke da kyau a cikin rukunin su?

overall Mafi kyawun Treadmill: Jet Fitness Jet 5

Gabaɗaya Mafi kyawun Treadmill- Treadmill Focus Fitness Jet 5

(duba ƙarin hotuna)

Focus Fitness Jet 5 shine mafi kyawun abin tafiya a ganina saboda dalilai da yawa.

Yana da cikakkiyar matattakalar tsaka-tsaki; ya fi ƙarfi fiye da ƙirar matakin-shigarwa, tare da babban nauyi mai nauyi (kg 120) da ingantaccen madaidaicin saurin 16 km/h, wanda zai tabbatar da cewa zaku iya ƙara canje-canje na ɗan lokaci zuwa aikinku da tsere!

Masu siyar da gamsuwa sun nuna cewa injin taƙaitaccen abu yana da ƙarfi, yana yin ƙaramin amo kuma yana da sauƙin amfani. Jet 5 kuma yana da sauƙin taruwa da adanawa.

Treadmill yana da nuni na LCD don karanta matakan da suka dace. Yana da firikwensin bugun zuciya a cikin hannayen riga kuma yana yiwuwa a yi ma'aunin kitse kafin horo.

Cikakken na'urar ce ga mutanen da basu da sarari a gida. Saboda injin ƙasan yana rushewa kuma yana da ƙafafu, zaku iya ajiye shi cikin kankanin lokaci.

Wannan bidiyon yana nuna yadda duk yake aiki, daga buɗewa, kunnawa da adanawa:

Treadmill sanye take da shirye -shiryen saiti guda 36. Zaɓi daga karkatarwa, tazara ko shirin combi kuma ku horar da kanku cikin siffa!

Bugu da ƙari, Hakanan zaka iya saita shirin horo da hannu zuwa yadda kuke so.

Gabaɗaya Mafi kyawun Treadmill- Treadmill Focus Fitness Jet 5 Kusa

(duba ƙarin hotuna)

Saurin daidaitawa yana daga 1 zuwa 16 km/h, don haka zaku iya tsere akan sa. Matsakaicin ƙarfin amfani mai amfani shine kilogiram 120 kuma injin ƙafar yana da girman (lxwxh) 169 x 76 x 133 cm.

Girman taya kanta shine 130 x 45 cm. Za ku dandana ta'aziyyar tafiya ta gaske godiya ga dakatarwar dakatarwar lanƙwasa ta hanyoyi guda takwas wanda ke jan bugun.

Nauyin takalmin yana da kilo 66, wanda yayi nauyi sosai a matsakaita. Matsakaicin karkata shine 12% (daga matakan 0 zuwa 12) kuma akwai matakan horo 12. A ƙarshe, Jet 5 yana da injin doki 2.

Jet 5 sabon salo ne na musamman, wanda aka inganta shi sosai idan aka kwatanta da ƙirar da ta gabata (Jet 2, duba ƙasa): firam ɗin da aka ƙarfafa, tsayi da faɗin tafiya, kuma ƙari, wannan ƙirar ta fi dacewa da abokantaka.

Hakanan akwai bambanci a farashin tsakanin Jet 5 da Jet 2.

Baya ga waɗannan biyun, Focus Fitness ya ƙaddamar da wasu samfura huɗu, wato Jet 7, Jet 7 iPlus, Jet 9 da Jet 9 iPlus.

Ayyukan suna a matakin ƙara girma tare da kowane sigar sabuntawa kuma, ba shakka, farashin shima yana tashi.

Duba mafi yawan farashin yanzu

Treadmill mafi kyawun farashi/inganci: Focus Fitness Jet 2

Mafi kyawun Treadmill: Inganci- Treadmill Focus Fitness Jet 2

(duba ƙarin hotuna)

Focus Fitness Jet 2 shine mafi so ga mutane da yawa saboda yana ba da ƙima ga kuɗi.

Zaɓi ɗayan shirye-shirye da yawa, gami da ƙaramar motsa jiki na cardio don ƙona mai.

Ko kun fi son horo na tazara wanda ke kewaye da babban bugun zuciya da ɗan gajeren lokacin hutawa, don ƙarfafa tsokar ku da inganta yanayin ku?

Jet 2 karamin treadmill ne tare da shirye-shiryen motsa jiki guda bakwai da aka riga aka shirya. Godiya ga waɗannan shirye -shiryen kuna iya cimma burin kanku.

Yana da aikin bugun zuciya da matsakaicin nauyin 100 kg. Idan aka kwatanta da Jet 5 (kg 120), wannan ya ɗan ragu.

Hakanan yana da motar 1,5 hp mai nutsuwa wanda ke ba da damar gudu daga 1 zuwa 13 km/h. Har ila yau, matakin hayaniya yana raguwa sosai a cikin manyan gudu.

Idan aka kwatanta da Jet 5 (16 km/h), saboda haka zaku iya tafiya kaɗan kaɗan da sauri akan wannan takalmin. Saboda haka Jet 2 bai dace da ƙwararrun masu tsere daga cikin mu ba.

Abin da Jet 2 da Jet 5 suke da shi iri ɗaya shine damping mai ninki takwas wanda, ban da kare gidajen ku, yana kuma tabbatar da ƙarancin gurɓataccen amo. Don haka cikakke don amfanin gida.

Treadmill yana iya daidaitawa da hannu a cikin tsayi daban -daban guda biyu don ku ma ku iya yin wasan motsa jiki na dutse.

Hakanan ba mahimmanci ba: treadmill, kamar Jet 5, ana iya ninka shi cikin sauƙi bayan amfani!

Bugu da ƙari, Jet 2 yana da bayyananniyar nuni wanda a cikin sa zaku iya karanta bayananku cikin sauƙi, kamar lokaci, nisa, sauri, adadin adadin kuzari da aka ƙone da bugun zuciya.

Treadmill yana da girman 162 x 70 x 125 cm kuma girman farfajiyar da ke gudana shine 123 cm x 42 cm. Ƙananan ƙarami fiye da Jet 5.

Treadmill mafi kyawun farashi: inganci- Treadmill Focus Fitness Jet 2 kusa

(duba ƙarin hotuna)

A ƙarshe, wannan takalmin yana da nauyin kilo 55, wanda hakan ya sa ya ɗan fi ɗan'uwansa sauƙi. Treadmill yana da sauƙin aiki da tarawa.

Dangane da girma, Jet 2 ba shi da faffadan farfajiya, amma yana da fadi sosai don horar da kyau. Ga mafi yawa ya isa, amma ga mafi yawan masu tsere masu gudu, faɗin faɗin na iya zama mafi daɗi.

Jet 2 ya dace da duk wanda ke son samun damar yin gudu a gida sau da yawa a mako. Taya ce mai ƙarfi kuma ƙarama kuma tana ɗaukar sarari kaɗan.

Zai fi kyau kada ku zaɓi taya idan kuna da nauyi (kusan kilo 100 ko fiye), idan kuna son ku iya yin gudu da sauri (fiye da kilomita 13/h) kuma idan za ku yi amfani da taya sosai.

Idan kuna son ƙarin zaɓuɓɓuka, tabbas Jet 5 shine mafi kyawun zaɓi, ko kuma VirtuFit (duba ƙasa). Koyaya, idan kuka kwatanta farashin da abin da kuka samu, zaku iya gamsuwa da Jet 2!

Duba mafi yawan farashin yanzu

Mafi kyawun Treadmill Budget: Dreaver

Mafi kyawun Treadmill na Budget don Masu Farawa- Dreaver Tare da Fage

(duba ƙarin hotuna)

Ba duk mashin ɗin da ke da tsada ba, koyaushe suna ba da mafi kyawun inganci fiye da masu rahusa. Maƙallan maɗauri masu tsada galibi ana sanye su da ayyuka na musamman, wanda ke nufin cewa sun fi farashi mafi sauƙi.

Ƙararrawar rahusa mai arha ba koyaushe yana nufin cewa ku sayi ɗayan mafi ƙarancin inganci ba.

Karamin treadmill mai rahusa 'kawai' zai ba da ƙarancin zaɓuɓɓuka kuma wataƙila ma ƙarancin ƙarancin girgizawa. Ƙari ga haka, masu ƙaramin tsada mafi tsada galibi suna da keɓaɓɓiyar bel ɗin lantarki, yayin da samfuran masu rahusa ke tafiya akan matakan mai gudu.

Don haka duk ya dogara da abin da kuke so ku yi tare da na'urar motsa jiki. Shin kuna shirin yin manyan motsa jiki da gwada shirye -shirye?

Sa'an nan kuma ya kamata ku tafi don zaɓin da ya fi ci gaba. Idan kawai kuna son gina ƙoshin lafiya ne kawai, to samfuri mai sauƙi, kamar Dreaver treadmill, zai wadatar.

Godiya ga bayyananniyar nunin LED na Dreaver treadmill, zaka iya karanta lokaci, nisa, saurin da adadin kuzari da kuka haɗa.

Wannan mashin ɗin ma yana da kyau ga mutanen da ba su da sarari da yawa a gida. Treadmill yana ninki kuma yana da ƙafafun hannu biyu masu amfani, kamar Jet 2 da Jet 5, don ku iya jujjuya shi zuwa wani ɗaki cikin sauƙi.

Ba kamar treadmills na baya ba, Dreaver yana da shirye -shiryen saiti guda uku kawai, yayin da Jet 2 ke da bakwai kuma Jet 5 tana da 36. Kuna iya saita shirin motsa jiki da hannu don son ku.

Saurin da za ku iya cimmawa a kan maƙalli yana daga 1 zuwa 10 km/h; da yawa ƙasa da Jet 5 (16 km/h) da kuma ɗan kaɗan fiye da Jet 2 (13 km/h).

Treadmill an yi shi da kayan aiki masu ƙarfi. Matsakaicin ƙarfin amfani mai amfani shine kg 120, yayi daidai da Jet 5 kuma sama da Jet 2 (100 kg).

Ana yin tsaftacewa ne kawai da rigar rigar kuma ana bada shawara a sanya injin a busasshiyar wuri da babu ƙura.

Treadmill yana da girman (lxwxh) 120 x 56 x 110 cm; da yawa karami fiye da duka biyun Jet. Girman matattakala shine 110 x 56 cm tare da ikon motar 750 Watt.

Nauyin treadmill shine 24 kg sabili da haka yana da sauƙi fiye da Jet 2 da 5. Duk da haka, matsakaicin karkacewa yayi ƙasa, wato 4%.

Kamar yadda kuke gani, wannan mashin ɗin yana da ƙarancin zaɓuɓɓuka, amma duk da haka babban abin tafiya ne ga mutanen da suke son motsa jiki akan takalmin a gida yanzu da sannan.

Duba mafi yawan farashin yanzu

Karanta kuma: Mafi kyawun ma'aunin gida | Komai don ingantaccen horo a cikin gida

Mafi ƙwararren ƙwararren ƙwararri: VirtuFit TR-200i

Mafi Kwarewar Treadmill- VirtuFit TR-200i

(duba ƙarin hotuna)

Lokacin zaɓar ƙwararriyar ƙwararriyar ƙwaƙƙwafi, babban gudu (dole ne ya zama babba), ƙarfin motar (wanda dole ne ya kasance tsakanin 1,5 zuwa 3 hp) da girman farfajiyar gudu (140/150 cm x 50 cm) mai mahimmanci.

Bugu da ƙari, ƙwaƙƙwarar ƙwararrun ƙwararru ana yin su da kayan ƙarfi idan aka kwatanta da waɗanda ba ƙwararru ba kuma suna da nauyi kuma sun fi karko. An tsara su don motsa jiki mai ƙarfi.

Shin kwararren mai tsere ne? A irin wannan yanayin, VirtuFit Tr-200i cikakken zaɓi ne. Ya kamata a lura, duk da haka, cewa takalmin ba zai zama ciniki ba.

Treadmill yana da nauyin kilogram 88, shine mafi nauyi akan jerin, amma yana da tsayayye kuma an yi shi daga mafi kyawun kayan.

Taya kuma yana da ƙarfi, motar shiru tare da ci gaba da fitar da 2,5 hp. Don haka na'urar tana iya isa saurin 18 km/h, kuma tana iya jure nauyin 140 kg, har ma a matsakaicin karkata na 12%!

Yana da matakan horo 18 kuma girman shine 198 x 78 x 135 kuma takalmin shine 141 x 50 cm. Don haka kuna da isasshen sarari da za ku yi gudu da sauri kamar yadda kuke so ba tare da fuskantar haɗarin takawa kusa da mashin ba.

Godiya ga matattakala sau huɗu, kuna da ƙarancin haɗarin rauni. Har ila yau, injin ɗin yana sanye da tsarin tsaro wanda ke tabbatar da cewa zaku iya amfani da matattarar ba tare da wata matsala ba.

Shigarwa kuma yanki ne na waina. Bugu da ƙari, nuni mai haske yana ba da haske game da bayanai kamar lokaci, nesa, sauri, amfani da kalori, bugun zuciya da karkata.

Anan VirtuFit ya gabatar da zane -zanen su:

Kamar Jet 5, VirtuFit yana da shirye-shirye 36 da aka riga aka tsara don zaɓar daga. Hakanan kuna iya haɗa wayarku ko kwamfutar hannu zuwa na'urar taka ta hanyar bluetooth.

Treadmill yana sanye da haɗin AUX don ku iya sauraron waƙoƙin da kuka fi so yayin motsa jiki.

Shin kun kammala aikinku? Sannan ninka ninkin injin ɗin kuma sanya shi a cikin lokaci ba godiya ga ƙafafun sufuri.

Hanya guda daya tilo da za a bi ita ce, injin da aka kera yana da nauyi sosai (kilo 88), don haka ku tuna da hakan.

Za mu iya yanke shawarar cewa VirtuFit treadmill yana cikin kowane yanayi ya fi ci gaba sosai fiye da takalmin da aka tattauna a sama, sabili da haka da gaske wani abu ne ga mai gudu ko ƙwararren mai gudu!

Wani wanda ke gudana a matsayin abin sha'awa ko wanda ba lallai ne ya yi hakan a kullun ba tabbas zai fi dacewa da samfuri mai rahusa ko mai sauƙi kamar Jet 2 ko Dreaver.

Jet 5 ya fi tsarin kasafin kuɗi amma ba shi da duk abin da VirtuFit ke da shi.

Duba mafi yawan farashin yanzu

Baya ga VirtuFit, akwai wani abin tafiya mai ban sha'awa ga ƙwararren mai gudu, wato Focus Fitness Senator iPlus.

Filin da ke gudana yana da girman 147 x 57 cm, matattarar yana da matsakaicin saurin 22 km/h da motar 3 hp.

Kuna iya samun ƙarin bayani game da wannan takalmin a cikin 'Mafi kyawun takalmin ƙwallon ƙafa don tsofaffi' a ƙasa.

Mafi kyawun Treadmill mara wutar lantarki: Gymost Freelander

Mafi Kyawun Treadmill- Treadmill Gymost Freelander

(duba ƙarin hotuna)

Me ya sa za ku zaɓi mashin ba tare da mota ba? Motar da ba ta da lantarki tana iya samun fa'idodi da yawa.

Tare da irin wannan matattarar, motsin ku yana da alhakin tuƙin bel ɗin kuma za ku ɗanɗana shi azaman motsi na tafiya na halitta. Jin haka yana kusa da gudu akan titi.

Sauran fa'idodin tabbas: babu amfani da wutar lantarki - wanda ke ceton ku kuɗi - kuma kuna iya sanya taya a duk inda kuke so. Ba kwa buƙatar soket!

Bugu da ƙari, mashin ɗin hannu yana da ɗorewa, ana buƙatar ƙarancin kulawa, kuma galibi (amma ba koyaushe !!) mai rahusa don siye fiye da injin lantarki.

Koyaya, matattarar wutar lantarki ba ta da ƙarancin ayyuka (kamar babu allo, shirye-shirye, masu magana, da sauransu), tunda a zahiri yana buƙatar ƙarfi.

Kyakkyawan misali na matattarar wutar lantarki ba shine Gymost Freelander ba.

Wannan mashin yana iya ɗaukar nauyin kilo 150 kuma yana ba da ƙwarewar horo mai ƙarfi. Treadmill cikakke ne ga masu motsa jiki na gida da ƙwararrun masu motsa jiki.

Yana da ƙirar ergonomic ta musamman kuma kuna ƙayyade saurin kanku. Da saurin gudu, da sauri maƙerin zai motsa.

Godiya ga matakan juriya daban -daban guda shida, zaku iya ci gaba da ƙalubalantar kanku.

Anan zaku iya ganin daidai yadda tafiya akan Freelander ke aiki:

Filin da ke gudana yana da ɗan lanƙwasa kuma yana da faɗin cm 48. Za ku fuskanci tafiya mai santsi da na halitta.

Kuna iya lura da saurin ku ta amfani da nuni. Idan kuna son motsa bel ɗin, kuna iya yin hakan godiya ga ƙafafun da ke gaba da sashi a baya.

Treadmill ya dace sosai don horon HIIT, inda zaku ɗauki aikin ku zuwa mafi girma ta hanyar gajeren zaman horo.

Karanta kuma: Mafi kyawun tabarmar wasanni | Manyan Matsayi 11 don Motsa Jiki, Yoga & Horarwa [Bita]

Yana inganta kitsen mai kuma yana inganta juriyar ku. Girman wannan mashin ɗin shine 187 x 93,4 x 166 cm.

Girman takalmin shine 160 x 48 cm. Hasarar ita ce ba za ku iya saita kusurwar son zuciya ba kuma babu wani aikin bugun zuciya.

Duba mafi yawan farashin yanzu

Mafi Kyawun Karamin Treadmill don Ƙarƙashin Tebur: Karamin Sarari

Mafi Kyawun Karamin Treadmill Don A karkashin Teburin- Karamin Treadmill Plus Folded Version

(duba ƙarin hotuna)

Shin kuna kuma shagala da yin aiki daga gida kuma wannan shine dalilin da yasa motsi sau da yawa ke raguwa?

Kamar yadda sunan ya nuna, wannan Karamin Takaddamar Space yana da ƙaramin ƙira kuma ya dace a ƙarƙashin kowane tebur! Yi hutu daga aikinku mai ƙarfi kuma ku fitar da tashin hankali a kan mashin!

Godiya ga bayyananniyar nuni, zaku iya lura da nisan tafiyarku, tsawon lokacin da kuke tafiya, adadin adadin kuzari da aka ƙone, saurin, da adadin matakan tafiya.

Saurin ya bambanta tsakanin 0,5 da 6 km/h kuma kuna iya daidaita shi zuwa matakin ku da matakin ku. Kuna iya ninka band ɗin tare tare bayan horo.

Bugu da ƙari, madaurin yana da ƙyalli mai ƙyalli tare da tsayinsa kawai 16 cm. Nauyinta ya kai kilo 22, wanda hakan ya sa tayar ta kasance mai saukin kai.

Don haka ƙafafun sufuri guda biyu a gaba suna da amfani.

Kuna iya sarrafa na'urar tare da sarrafa nesa kuma ku ma kuna da zaɓi don inganta tsarin horo tare da aikace -aikacen Kinomap. Mai riƙe kwamfutar hannu na bamboo yana da zaɓi.

Abin takaici, wannan mashin ɗin ba zai iya gudu da sauri ba, matsakaicin gudu shine kawai 6 km/h, kuma tabbas ya fi dacewa da mutanen da ba su da manyan tsare -tsare masu mahimmanci tare da shi.

Babban abin tafiya ne ga ɗan wasan gida wanda ke son ci gaba da aiki kowane lokaci kuma sannan.

Duba farashin da samuwa a nan

Mafi kyawun Treadmill ga tsofaffi: Focus Fitness Senator iPlus

Mafi Kyawun Treadmill Ga Manyan- Treadmill Focus Fitness Senator iPlus

(duba ƙarin hotuna)

Treadmill mai dacewa ga tsofaffi dole ne ya cika wasu muhimman halaye.

Da farko, dole ne a sami abin ɗora hannun hannu, saboda tsofaffi ba su da daidaituwa fiye da yadda suke yi a da.

Bugu da ƙari, ƙaramin ƙaramin saurin gudu yana da mahimmanci. Da farko za su yi amfani da maƙalli don tafiya, amma wataƙila ma don gudu a hankali.

Bugu da kari, kwamfutar horarwa mai sauƙin aiki dole ne kuma kyakkyawan dakatarwa yayin tafiya shima ba abin jin daɗi bane.

A zahiri, wannan ya shafi kowane maƙalli, amma musamman ga maƙalli don tsofaffi. Mafi kyawun dakatarwa, ƙaramin damuwa ana sanya shi akan gidajen abinci.

Treadmill wanda ke buƙatar ɗan kiyayewa ba shakka shima maraba ne.

Sanatan Focus Fitness Sanata iPlus matashi ne mai ƙarfi wanda zai iya ɗaukar nauyin har zuwa 160 kg. Wannan ya sa takalmin takalmin ya dace ba kawai ga tsofaffi ba, har ma ga mutanen da suke da kiba.

Treadmill sanye take da Bluetooth, ta yadda za a iya haɗa kwamfutar hannu ko wayar hannu ta aikace -aikacen EHealth. Wannan app yana ɗaukar aikin komputa na horo.

Yanzu zaku iya zaɓar ƙarin shirye -shiryen horo daban -daban ta hanyar app. Akwai shirye-shiryen horo 25 da aka riga aka tsara (shirye-shiryen karkata, shirye-shiryen sauri da shirye-shiryen bugun zuciya).

Treadmill kuma yana da babban karkata, wanda yakai daga matakan 0 zuwa 15. Hakanan kuna iya horarwa ta hanyar bugun zuciya ta hanyar na'urori masu auna firikwensin hannu a kan maƙallan maƙallan da ke ba ku alamar bugun zuciyar ku.

Hakanan zaka iya haɗa madaurin kirji ba tare da waya ba don auna ma'aunin bugun zuciya. Koyaya, dole ne ku sayi wannan da kanku kuma ba a haɗa shi ba.

Nemo mafi kyawun agogon wasanni tare da mai lura da bugun zuciya (a hannu ko a wuyan hannu) an sake nazari anan!

Treadmill yana da nuni mai sauƙin amfani wanda zaku iya karanta saurin ku, amfani da kalori, nesa, lokaci, bugun zuciya da shirye-shiryen jadawali.

Anan zaku hanzarta fahimtar yadda wannan kyakkyawan na'urar ke aiki:

Treadmill yana da injin 3 hp mai ƙarfi wanda ke ba da damar ƙaramin saurin 1 km/h zuwa matsakaicin saurin 22 km/h.

Tafiyar tana da dakatarwar dakatarwa mai lankwasa guda takwas wanda ke ba da ƙarin ta'aziyya yayin horo. Bugu da ƙari, tayar tana da ƙarin tsayi mai faɗi da faɗi tare da girman 147 x 57 cm.

Kamar yadda ƙarin yana da haɗin Mp3, haɗaɗɗun jawabai guda biyu da tsarin samun iska don sanyaya duka injin da mai amfani.

Treadmill shima ya dace sosai ga masu tsere waɗanda ke son yin horo da ƙarfi da saurin gudu, tunda ana iya isa da saurin kilomita 22 tare da injin.

Sauran maƙallan da ke iya dacewa da tsofaffi sune Jet 2 da Jet 5, wanda na yi bayani a baya.

Waɗannan samfuran kuma suna da abin ɗora hannu, ƙaramin ƙaramin saurin gudu da kyakkyawan damping da dakatarwa don kare tsokoki da haɗin gwiwa.

Duba samuwa anan

Mafi kyawun Treadmill ga Mutane masu nauyi: Sole Fitness Treadmill TT8

Mafi kyawun Treadmill Ga Mutane Masu Tauri- Sole Fitness Treadmill TT8 Tare da Uwargida

(duba ƙarin hotuna)

Shin kuna da kiba da shirye -shiryen buri don samun koshin lafiya? Hakanan kuna iya buƙatar injin ƙwallon gida wanda zai iya tallafawa ɗan ƙaramin nauyi, don ku iya fara rasa asarar fam mai yawa.

Sole Fitness treadmill yana da ƙarfi sosai kuma yana da nauyin nauyi har zuwa 180 kg. Treadmill kanta yana da nauyin kilo 146.

Wannan mashin ɗin yana yin iri ɗaya da samfuran kasuwanci, amma ya bambanta kawai (karanta: mafi kyawu) a cikin farashi. Treadmill yana da motar 4 hp mai ban sha'awa wanda ke tabbatar da babban aiki.

Sole Fitness treadmill yana da ƙarin babban filin gudu na 152 x 56 cm, wanda ke ba da ingantaccen horo da aminci.

Godiya ga cushionflex whisper bene damping, ana ba da ƙarin kariya don haɗin gwiwa mai mahimmanci kuma a lokaci guda yana rage matakin amo yayin horo.

Anan zaku iya ganin duk fasalulluka na wannan takalmin:

Sole Fitness treadmill kyauta ne kuma ba za a iya kiyaye shi ba har ma za ku iya juyar da tudu. Wannan zai haifar da tsawon rai.

Tare da wannan mashin ɗin zaku sami damar yin tafiya sama da ƙasa (daga raguwa -6 zuwa karkatar +15).

Treadmill yana da nuni bayyananne tare da ginannun masu magana, fan da mariƙin kwalba.

Bugu da ƙari, zaku iya zaɓar daga fitattun ayyukan da aka riga aka tsara, shirye-shiryen sarrafa bugun zuciya 2, shirin mai amfani, shirin jagora da gwajin dacewa.

Kari akan haka, na'urar tana nuna bugun zuciyar ku yayin horo ta hanyar madaurin kirjin da kuke samu kyauta!

Treadmill yana da girman 199 x 93 x 150 cm kuma abin takaici ba mai lankwasawa bane, amma yana da matsakaicin gudun 18 km/h.

Koyar da waɗancan kilos ɗin da sauri don ku iya tsere da gaske daga baya!

Dangane da nauyin ku, wani abin hawa daban yana iya zama kyakkyawan zaɓi. Lokacin zabar injin motsa jiki, a kowane hali yana da mahimmanci cewa akwai wasa da yawa tsakanin nauyin ku da matsakaicin nauyin mai amfani.

Bugu da ƙari, nemi taya tare da injin mai ƙarfi, damping mai kyau kuma wataƙila babban tattaki ba kayan alatu ba ne.

Duba mafi yawan farashin yanzu

Mafi kyawun Treadmill tare da karkata don tafiya: NordicTrack X9i Trainer Intline

Mafi kyawun Treadmill Tare da Kira don Tafiya- NordicTrack X9i Mai Horar da Mai Tafiya tare da Uwargida Mai Gudu

(duba ƙarin hotuna)

Kuna son yin tafiya a kan dutse, amma ba koyaushe ne zai yiwu ku yi haka ba? Wataƙila kuna zaune ne kawai a cikin karkara, kuma babu tsaunuka ko gangara a kusa.

Ko menene dalili, kada ku damu, saboda kawai kuna iya siyan injin ƙwallon gida wanda zai iya kwaikwayon tafiya kan dutse lafiya!

Tare da NordicTrack kuna da hawan matsakaicin 40% da raguwar 6%. Da gaske zaku iya tafiya ta kowane bangare tare da wannan mashin ɗin!

Kuna iya gudanar da ayyukan sosai ta hanyar babban allon taɓawa. Ta Bluetooth za ku iya amfani da iFit Live, app ɗin da ke ba da horo na hulɗa da fiye da bidiyon horo na 760.

Kuna buƙatar yin rajista don samun damar zuwa ɗaruruwan hanyoyi a duniya. Bayan bin hanyoyi, zaku iya bin shirye -shiryen ƙwararrun masu horar da kanku.

Treadmill yana zuwa tare da madaurin kirji na Bluetooth wanda zaku iya auna saurin bugun zuciyar ku cikin sauƙi.

Amma idan hakan ya fi dacewa a gare ku, ku ma za ku iya auna ƙwanƙwalin zuciyar ku tare da firikwensin bugun zuciyar da ke kan teburin. Kuna iya bin diddigin ƙimar horon ku dalla -dalla ta bayyananniyar allon taɓawa.

Treadmill kuma yana da ginanniyar fan wanda za'a iya saita shi a matsayi uku. Kyakkyawan ƙarin sanyaya yayin wannan babban aikin ba lallai bane kuskure!

Bugu da ƙari, NordicTrack sanye take da fasahar matsi mai jujjuyawa, wanda ke ba da kwanciyar hankali yayin horo.

Handy, wannan bidiyon yana bayanin mataki -mataki (cikin Turanci) yadda ake haɗa wannan takalmin:

Duba farashin da samuwa a nan

Kuna son dawo da tsokoki da sauri bayan motsa jiki mai nauyi? Je zuwa abin nadi. Ina da mafi kyawun rollers 6 da aka jera muku anan.

Q&A takalmin motsa jiki don gida

Menene takalmin motsa jiki?

Shin dole ne mu bayyana hakan a cikin 2021?! To ci gaba to ..

Motsa jiki na motsa jiki shine injin cardio. Motar injin tana kiyaye bel ɗin yana juyawa, yana ba ku damar ci gaba da gudana a wuri guda.

Kuna iya saita saurin da gangaren gangaren da kanku, domin ku ci gaba da ƙalubalantar kanku. Ba lallai ne ku yi gudu ba, kuna iya tafiya kawai.

Tun da za ku iya yin ta daga gida, har ma kuna iya sanya jerin abubuwan da kuka fi so yayin ƙona calories. Tsuntsaye biyu da dutse daya!

Me yasa gudu?

Gudun yana da kyau ga zuciyar ku da jijiyoyin jini; yana inganta zagayarwar ku kuma yana ƙarfafa zuciyar ku.

Tsarin ku zai ƙone, yana sa ku ƙona calories da sauri. Kwaskwarimar ku za ta inganta kuma tsokokin ku za su yi ƙarfi.

Bayan wannan gudu yana da kyau ga jikin ku, yana kuma yin abubuwa da yawa don hankalin ku; matakin damuwar ku zai ragu kuma gunaguni na tunanin ku zai ragu.

Ta hanyar gudu, kuna horar da jiki mai ƙarfi da ƙarfi, da ingantaccen tunani.

Hakanan yana da kyau don motsa jiki na cardio: matakin motsa jiki. Anan ina da mafi kyawun matakai don horarwar gida da aka zaba muku.

Wadanne tsokoki ne kuke horarwa a kan injin tafiya?

Lokacin da kuka yi horo a kan abin hawa, galibi kuna amfani da ƙafarku da ƙyalli. Lokacin da kuka saita karkata, ku ma kuna amfani da tsokokin ku na baya da na baya.

Shin za ku iya rage nauyi daga motsa jiki akan abin hawa?

Horarwa a kan abin tafiya yana da kyau don rasa nauyi. Horar da tazara ta musamman kyakkyawan tunani ne.

Yawancin treadmills suna da shirye -shiryen motsa jiki da yawa waɗanda zasu iya taimaka muku rage nauyi.

Kalori nawa kuke ƙonawa akan mashin?

Wannan ya dogara da dalilai da yawa, kamar saurin gudu, karkata, tsayin ku, nauyi da lokacin horo.

Misali: mutumin da yake auna kilo 80 yana ƙona calories 10 a awa daya ta hanyar gudu cikin sauri na kilomita 834/h.

Yaushe ne lokaci mafi kyau don yin horo akan mashin?

Zazzabin jikin ku ya fi tsakanin 14.00 na yamma zuwa 18.00 na yamma. Idan kuka yi horo tsakanin waɗannan lokutan, jikinku zai kasance a shirye, yana mai yiwuwa wannan shine mafi kyawun lokacin rana don horarwa.

Minti nawa a rana ya kamata ku yi gudu a kan abin hawa?

Da zarar kun saba da tafiya akan mashin, za ku iya yin ta kowace rana ta mako.

Ana ba da shawarar ku yi tafiya cikin hanzari cikin sauri na mintuna 30 zuwa 60, ko jimillar mintuna 150 zuwa 300 a mako, yawancin kwanakin mako don rage haɗarin kiwon lafiya.

Za ku gwammace yin keken keke a gida? dubi bita na tare da manyan kekuna 10 mafi dacewa don ƙimar gida

Joost Nusselder, wanda ya kafa alkalin wasa.eu shine mai siyar da abun ciki, uba kuma yana son yin rubutu game da kowane nau'in wasanni, kuma shima ya buga wasanni da yawa da kansa tsawon rayuwarsa. Yanzu tun daga 2016, shi da tawagarsa suna ƙirƙirar labaran blog masu taimako don taimakawa masu karatu masu aminci da ayyukan wasanni.