Anyi bitar mafi kyawun wasan badminton: raketuna 15, Yonex zuwa Dunlop

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  2 Oktoba 2020

Abin farin ciki ne na rubuta waɗannan labaran don masu karatu na, ku. Ban karɓi biyan kuɗi don yin bita ba, ra'ayina game da samfuran nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin na da taimako kuma kun ƙare siyan wani abu ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin da zan iya samun kwamiti akan hakan. Karin bayani

Shin kuna neman cikakkiyar raket ɗin badminton?

Kowa ya san mahimmancin samun raket ɗin da ya dace.

Idan da gaske kuke game da wasan badminton to a ƙarshe yakamata ku sayi raket mai kyau bayan koyan ɗan yadda ake wasa badminton don ku iya zama gaba da masu fafatawa.

Mafi kyawun wasan badminton

Kowane ɗan wasa ya bambanta, amma wannan shafin ya lissafa manyan raket ɗin badminton 15 da kasuwa za ta bayar, kuma za mu yi bayanin dalilin tare da kowane bita.

Babban zaɓin mu shine wannan Yonex Voltric 1DG. Daidaitaccen iko mai ƙarfi mai ƙarfi. Har yanzu ya fi dacewa da 'yan wasan kai hari.

Muna da 'yan ƙarin daidaitattun bita na wasa a cikin manyan raket ɗin mu na 15 waɗanda za mu iya samu cikin ɗan lokaci, amma idan kun kasance mai ƙarfi mai tsaron gida, babban zaɓin mu shine don yanayin ku wannan Yonex Voltric 0 tare da kai mai nauyi don iko mai yawa da kyakkyawan iko.

Tunda yana da mahimmanci a zaɓi shi da kyau, tunda shine mafi mahimmancin kayan aikin da zaku saya, dole ne a sanar da ku sosai.

Kuma kuna neman wasu halaye a cikin raket don badminton fiye da, misali, don wasan tennis, ko cikin raket don kabewa.

Anan zan taimaka muku akan hanyar ku don koyan duk bambance -bambancen da yin zaɓin da ya dace da salon wasan ku.

Yawancin raket ɗin da ke cikin manyan jerin rakodin badminton na 15 mafi kyau sun fito ne daga Yonex, kuma don kyakkyawan dalili.

Babbar alama ce mai araha kuma mai araha tare da wasu samfuran matakin-shigarwa ma. Anyi bayanin dukkan nau'ikan samfuran anan:

Karanta kuma gano wanne ne mafi dacewa a gare ku.

Bari mu fara duba manyan raket ɗin da aka ƙima a cikin taƙaitaccen bayani, sannan zan zurfafa cikin kowane raket ɗin daban -daban:

Rikicin Badminton Hotuna
Mafi kyawun raket ɗin badminton don kai hari ga 'yan wasa: Yonex Voltric 1DG Yonex Voltric 10dg ya harba raket don badminton(duba ƙarin hotuna)
Mafi Girma Nauyi: Farashin 0 Yonex voltric 0 badminton raket(duba ƙarin hotuna)
Mafi kyau ga 'Yan wasan Tsaro: CARLTON FIREBLADE 2.0 CARLTON FIREBLADE 200(duba ƙarin hotuna)
Mafi kyawun raket badminton mai arha: CARLTON AEROSONIC 400 Carlton Rage 3000 ramin badminton(duba ƙarin hotuna)
Mafi kyawun raket ɗin badminton: Yonex Nanoray Junior Yonex Nanoray raket badminton 10(duba ƙarin hotuna)
Mafi kyawun raket ɗin badminton don farawa: Yonex Nano Ray 20 Yonex Nanoray raket badminton 10(duba ƙarin hotuna)
Mafi kyawun raket ɗin badminton don ƙwararru: Ratket badminton Prokennex Kinetic Pro Ratket badminton Prokennex Kinetic Pro(duba ƙarin hotuna)

Ta yaya kuke zaɓar madaidaicin raket ɗin badminton?

Wannan shine ainihin yadda ake zaɓar raket mai kyau wanda ya dace da salon wasan ku da matakin ku:

Nemo raket ɗin badminton wanda ya dace da salon wasan ku

Wataƙila kun san yadda yake da mahimmanci don zaɓar madaidaicin raket. Idan ba ku san yadda ake yi ba, kada ku damu, wannan jagorar zai nuna muku yadda.

Ga gargadi: kar a ɗauki raket saboda babban ɗan wasan badminton da kuka fi so yana amfani da shi.

Misali, zaɓin Arcsaber 10 kawai saboda yawancin ƙwararrun 'yan wasa suna amfani da shi ko kuma mujallu badminton na Amurka sun ba da shawara zai zama kuskure.

Domin dole ne ku zaɓi raket ɗin da zai yi muku aiki da kanku da salon wasanku.

Tambayar farko da za ku yi wa kanku ita ce me kuka fi so: iko ko iko.

Sarrafa a cikin raket ɗin ku

Ba shi yiwuwa a sami abubuwa biyu daidai gwargwado, kodayake kuna iya samun abin da ake kira madaidaicin raket, wanda ke tabbatar da daidaituwa mai kyau tsakanin abubuwa biyu.

Shin kai cikakken mai farawa ne?

Idan kawai kuna farawa, ba shi da ma'ana ku zaɓi salon ƙira idan ba ku san menene zaɓinku ba tukuna.

Wannan shine dalilin da ya sa ya fi kyau farawa da raket mai rahusa kuma mai farawa kamar Yonex Nanoray 10 ko Nanoray 20.

Suna da araha sosai kuma suna da daidaituwa, wanda shine dalilin da yasa suke babbar hanya don farawa da gano salon ku.

Abubuwa 4 da za a yi la’akari da su:

  • Matsakaicin ma'auni
  • nauyi
  • Siffar firam
  • taurin shaft

Matsayin ma'auni

  • Yana da mahimmanci, ya danganta da salon ku.
  • Idan kuna son ƙarin ƙarfi, ma'aunin ma'aunin raket ɗin yakamata ya kasance kan kai.
  • Idan kuna son ƙarin sarrafawa, ma'aunin ma'aunin yakamata ya kasance zuwa hannun.

Amma bari mu ce kai mafari ne wanda ya sayi Nanoray 10 kuma kun gano cewa kun fi son iko akan iko.

Maimakon siyan sabon raket, zaku iya yin masu zuwa:

  • Sayi kyandir mai kyau badminton
  • Kunsa shi a kusa da kan raket ɗin ku
  • Sakamakon shine kai mai nauyi kuma saboda haka ƙarin iko.

Amma menene zai faru idan kun fi son sarrafawa akan ikon bugun? Sannan zaku iya amfani da wannan dabarar: ƙara ƙarin nauyi a hannun.

Akwai hanyoyi da yawa don yin wannan:

  • Canza kirtani na raket ɗin ku don mafi sauƙi
  • Kunsa nauyi badminton a hannun
  • Kunsa badminton mai haske 2-3 a cikin hannun
  • Ta wannan hanyar zaku iya daidaita abubuwa gwargwadon fifikon ku.

Matsayin nauyi

Weight yana taka muhimmiyar rawa.

Rackets sun zo cikin nau'ikan nauyi daban -daban:

  • 2U: gram 90-94
  • 3U: gram 85-89
  • 4U: gram 80-84
  • 5U: gram 75-79

Da gwargwadon raket ɗin ku, ƙarin ƙarfin da zai bayar.

Misali, Voltric 0 yana samuwa a juzu'i biyu: 3U da 4U. Amma kuna iya ƙara wahalar da shi ta hanyar bin shawarwarin a sashin ma'aunin ma'auni a sama.

3U ya fi dacewa da marasa aure, yayin da 4U, wanda ya fi sauƙi, yana yin mafi kyau a ninki biyu.

Rashin hasarar raket masu nauyi shine cewa yafi wahalar sarrafawa. Kuna sadaukar da iko da ƙarfi don fifita ƙarfi, kuma sai dai idan kun kasance ƙwararrun ƙwararru, wannan na iya zama matsala.

Siffar firam

Yana da mahimmanci a zaɓi madaidaicin sifar firam ɗin. Samfuran na yanzu suna ba ku zaɓuɓɓuka biyu: siffar oval na gargajiya da firam ɗin isometric.

Akwai muhimman bambance -bambance tsakanin su biyun kuma zamu tattauna akan su anan. Amma abin da kuke buƙatar sani da farko shine bambancin yana cikin wuri mai daɗi.

  1. Siffar oval. Don haka, don samun fa'ida daga siffar oval, kuna buƙatar zama ƙwararrun ƙwararru don ku iya samun babban nasara ta hanyar sauko da jigila a wurin da ake so akan raket.
  2. Isometric ko siffar murabba'i: Idan aka kwatanta da siffar oval, yana da babban nasarar nasara wajen sauko da jigila a wuri mai daɗi. Kyakkyawan misali na wannan shine Voltric 1DG, wanda ke da kyakkyawan sifar isometric frame da kyakkyawan tashin hankali, yana sauƙaƙa muku sauƙi don dawo da inganci mai inganci.

Saboda wannan sifa, yawancin raket ɗin da aka yi amfani da su sun zaɓi yin amfani da sifar murabba'in murabba'i, yayin da ƙirar oval ta zama ƙasa da mashahuri.

Sabili da haka, a cikin ra'ayinmu, musamman idan kai mai farawa ne, yakamata ku je don raket ɗin da ke amfani da sifar isometric. Bugu da ƙari, raket masu siffar oval sun fi wahalar samu a kwanakin nan.

Kara: m ko m?

Akwai bambance -bambance masu mahimmanci tsakanin waɗannan nau'ikan. Kowanne daga cikinsu yana da nasa ribobi da fursunoni, amma kada ku damu, za ku sami amsoshin da kuke nema anan.

M m: Yana da ƙarancin billa, wanda ke ramawa tare da ƙara ƙarfi.

Ba'a ba da shawarar ga masu farawa ba, saboda haka ya fi dacewa da ƙwararrun 'yan wasa da masu matakin matsakaici.

Me ya sa?

Domin mai farawa zai mai da hankali kan samar da ƙarin ƙarfi yayin dabarun sadaukarwa. Idan kuna ƙoƙarin haɓaka ƙwarewar ci gaba, wannan na iya zama kyakkyawan zaɓi a gare ku.

Yana da sauri fiye da raket ɗin ƙarfe mai sassauƙa. Kodayake ikon zai yi ƙasa. Idan kuna son kai hari da amsoshi cikin sauri to wannan shine cikakken zaɓi a gare ku.

Wannan yana ba ku damar buga jirgin da sauri da sauri, wanda zai iya ba ku fifiko akan masu fafatawa.

Matsayin jigila shine mafi daraja. Idan kuna son cikakken daidaituwa tare da sanya jigon ku, wannan shaft ɗin zai kai ku can.

The m rike: Yana da kyau ga masu farawa saboda ba lallai ne ku mai da hankali fiye da yadda ake buƙata don samar da isasshen ƙarfi don ku mai da hankali kan dabarun.

Tunkuɗar tana da kyau fiye da ƙaramin ƙarfi, wannan yana ba ku damar isar da kyakkyawan gudu ba tare da ƙoƙari mai yawa ba.

Drawaya daga cikin ɓarna ita ce jeri na jirgi zai sha wahala dangane da daidaito. Yana da yawa saboda billa, wanda ke sa ya zama da wahala a sami cikakken jeri.

Hakanan suna da hankali fiye da raket masu hannu da shuni. Wannan na iya zama matsala ga mutane da yawa saboda yana rage saurin dawowar ku da hare -hare.

Tun da ba kwa buƙatar samar da ƙarfi da yawa don yin bugun ƙarfe mai ƙarfi, ba zai gajiya da wuyan hannayen ku da sauri kamar madogara mai ƙarfi ba.

Daga ƙarshe, zaɓi ne mai kyau ga 'yan wasan salo na kariya. Saboda ba lallai ne ku yi bulala da ƙarfi ba, kuna iya mai da hankali sosai kan harbin kariya da dabarun ku gaba ɗaya.

Manyan Rigunan Badminton 15 Anyi bitar su

Mafi kyawun tsere na Badminton don kai hari ga 'yan wasa: Yonex Voltric 1DG

Idan kuna son raket masu araha waɗanda ke da isasshen turewa, zaku so Voltric 1DG. An ƙirƙira shi da Super High Elasticity High Modulus Graphite kuma a nan ne fa'idodi da rashin amfanin sa:

Ribobi: M tashin hankali da billa, m fasa iko, da sauri

Fursunoni: Yana iya yin kasa ga wasu 'yan wasa saboda raket ne mai zagaye

Wannan shine ɗayan mafi kyawun rakodin wasan badminton na Yonex wanda aka ƙera shi ta kowace hanya.

Abu mafi mahimmanci don jaddada anan shine cewa shine a Tri-voltage tsarin wanda ke ba ku ƙarin iko don kyawawan hotuna, amma a lokaci guda saurin juyawa don dawowa da sauri da sauri.

Wani fasalin da za a ambata shine kyakkyawan tashin hankali. Wannan raket ɗin yana zuwa tare da madaidaicin firam ɗin isometric, wanda ke riƙe da madaidaitan kirtani daidai tsawon kuma yayi daidai da kirtani na kwance.

Yana ba ku damar samun madaidaicin wuri don buga jigila daga kowane kusurwa.

Ana siyarwa anan a bol.com

Mafi Girma Shugaban: Yonex Voltric 0

Wataƙila ɗaya daga cikin manyan raket ɗin da aka taɓa yi. Wannan racket-head raket ya zo da yalwar iko da sauran fasali masu amfani.

Bari mu dubi ribobi da fursunoni:

 

Ribobi: Babbar Iko, Babbar Sarrafa, Kyakkyawan Maneuverability, Babban Tsaro

Fursunoni: Za su iya gajiya da wuyan hannu a cikin dogayen wasanni, ba a ba da shawarar ga masu farawa ba

Idan kuna neman raket ɗin da ke ba ku iko da sarrafawa da yawa, tare da ingantaccen motsi, Voltric 0 ya dace muku.

Godiya ga nauyi mai ƙarfi da ƙarfi, kuna samun ƙarfi fiye da sauran raket, wanda ke kawo muku harbi mai ƙarfi da kaifi. 

Kuma duk da kasancewa raket mai nauyi, yana da kyau idan aka zo batun tsaro, yana mai da shi babban zaɓi don wasan tsakiyar kotun.

Ba a ba da shawarar ga masu farawa ba saboda yana iya gajiya da wuyan hannu da sauri idan ba a horar da ku da kyau ba.

Amma idan kun kasance gogaggen ɗan wasa da ke neman ƙarin ƙarfi da iko da yawa, Voltric 0 ya dace da ku.

Akwai shi anan bol.com

Mafi kyawun 'Yan wasan Tsaro: CARLTON FIREBLADE 2.0

A farashi mai araha, kyakkyawan aikin tsaro da ƙarfin gaske, Carlton Fireblade yana ɗaya daga cikin mafi kyawun raket ɗin badminton a kasuwa.

Bari mu ga dalilin da yasa wannan babban zaɓi ne ta hanyar duba fa'idodi da rashin amfanin sa:

Ribobi: kyakkyawan tsaro, babban ƙarfi, baya gajiya da wuyan hannu

Fursunoni: Control ne kawai sama talakawan

Wannan raket mai nauyi, mai kama da Voltric 0, yana da babban ƙarfin fashewa. Kodayake Voltric 0 ya fi ƙarfin iko, zaku iya samun fashewa iri ɗaya da Fireblade akan farashi mai araha.

Ofaya daga cikin fasalulluka da suka yi fice shine yadda yake yin kyau ta fuskar wasan kariya.

Yawancin raket masu nauyi suna da rauni dangane da kariya, amma Fireblade yana yin babban aiki, musamman lokacin da zaku iya yin babban abin hangen nesa daga baya.

Ƙarfinsa siriri ne kuma gininsa yana da haske sosai, yana ba ku damar yin halayen sauri.

Wannan Carlton Fireblade yana samuwa a bol.com

Hakanan duba post ɗin mu don mafi kyawun takalmin badminton

Mafi kyawun raket na Badminton: CARLTON AEROSONIC 400

Yana da mafi araha na ƙwararren layin Carlton duk da haka cike da fasalulluka masu ban mamaki da fitaccen aiki.

Bari mu dubi ribobi da fursunoni:

Ribobi: harbi mai ƙarfi, babban ma'auni, cikin sauri, cikakke ga 'yan wasan tsaro

Fursunoni: Shugaban na iya zama ɗan haske ga wasu 'yan wasa

Wannan shine mafi kyawun zaɓi na kasafin kuɗi na duk rakodin Carlton da aka yi. Amma zaɓi ne mai kyau duk da haka, tunda yana ba da harbi mai ƙarfi, yana ba da daidaituwa kuma yana da isasshen haske don halayen da sauri.

Yana yin wasa da kyau a gaban rabin saboda ƙirar sa da nauyin nauyi. Hakanan yana ba ku isasshen iko don kyakkyawan dawowa.

Kuma wani muhimmin al'amari da za a lura da shi shine cewa wannan raket ɗin ya dace sosai ga 'yan wasan tsaro. Ba ya gajiya da wuyan hannu kuma yana da ƙarfi don isasshen lokacin amsawa da sauri.

Duba farashin yanzu anan

Farashin 7

Kuna iya tunanin isar da sarari mai ƙarfi da ƙarfi? Wannan shine ainihin abin da zaku iya samu tare da Yonex Voltric 7.

Idan kun karanta kowane kalma na wannan ɗan gajeren bita, za ku fahimci dalilin da yasa ya zama kyakkyawan raket.

Ribobi: Ƙarfi da yawa, saurin juyawa, kyakkyawa da sauri, cikakke ga 'yan wasan kare

Fursunoni: kirtani zai iya zama mafi alh asri saboda yana da ɗan ƙaramin tashin hankali

Ya yi kama da Voltric 5, amma mafi mahimmancin daki -daki a lura shi ne cewa kai yana da nauyi kaɗan, yana ba ku gefen iko.

Kodayake igiyar tana da ɗan tashin hankali, har yanzu tana ba da ƙarfi da yawa, kuma kuna iya jin cewa lokacin da kuka gyara matsalar, suna nuna ƙarfi sosai kuma suna da sauƙin sarrafawa.

Yana da haske sosai kuma yana ba ku yuwuwar saurin amsawa da sauri, yana mai da shi dacewa don wasan gaban kotu da na 'yan wasan tsaro.

Ba za a iya kwatanta ƙarfin wannan raket ɗin da Voltric 0 ba, amma bari mu fuskanta, shi ma 50% na farashin.

Duba mafi yawan farashin yanzu

Dunlop Biomimetic II Max - Badminton Racket

Sexy, azumi da mutuwa. Idan kuna son raket mai sauri da kyau, to Dunlop Biomimetic II Max - Badminton raket shine ainihin abin da kuke nema.

Bari mu tattauna ribobi da fursunoni:

Ribobi: Wuyar saurin saurin kai, iko mai kyau, kyakkyawan motsi

Fursunoni: Ba dace da sabon shiga ba

Wannan raket ɗin fitila mai haske, kamar yadda sunansa ya nuna, babban mai yin wasan ne ta fuskar saurin gudu.

Saurin kai da sauri yana ba ku juzu'i mafi sauƙi kuma mafi muni da kuka taɓa fuskanta.

Ya nuna aikin ban mamaki a cikin tafiyarwa da fasawa. Yanke ɗaya daga cikin mafi kyawun dawowa don fashewa, yana mai da Dunlop Biomimetic kyakkyawan zaɓi ga 'yan wasan salon kariya.

Da gaske yana fice idan muka kalli tsaron baya.

Dangane da sauran rakodin kamar lobs da yanka, ya nuna kyakkyawan aiki.

Idan kuna son sauri mai sauri, mai ƙarfi da kyakkyawan raket to yakamata ku je wannan Biomemetic, musamman idan kuna amfani da salon kariya.

Akwai shi anan bol.com

Yonex Duora 10

Bangaren da ya shahara game da wannan raket shine cewa ya zo tare da akwatin akwatin da firam ɗin aero.

Na farko shine don isar da harbi mai ƙarfi da fashewa, yayin da ɗayan don amsawa da sauri tare da ƙaramin ja.

Ribobi: Phenomenon daidai ne, mai girma a cikin tsaro, halayen sauri

Fursunoni: M, ba da shawarar ga sabon shiga

Kodayake Duora 10 ba ɗaya daga cikin raket ɗin da ya fi sauri ba, musamman idan aka kwatanta shi da Nanospeed 9900 mai tsananin sauri, har yanzu yana karewa sosai.

Idan wannan ba shine raket mafi sauri ba, yaya sauri zai iya amsawa?

Yana da ɗan sama da matsakaici dangane da saurin gudu, kuma don samun waɗancan dawowar cikin sauri kuna buƙatar samun fasaha mai kyau, don haka bai dace da masu farawa ba.

Wannan racquet tare da bangarori daban -daban guda biyu zaɓi ne mai ban mamaki, kamar yadda akwatin akwatin yana ba ku damar harba manyan hotuna masu ƙarfi, yayin da filayen aero yana ba ku damar bayarwa cikin sauri da daidaituwa.

Duba mafi yawan farashin yanzu

Yonex Nano Ray 9

Yana da mahimmanci a bayyana wannan a sarari: Nanoray 900 da Nanospeed 9 ba iri ɗaya ba ne. Wannan raket ɗin yana da nauyi a kai kuma yana da ƙarfi, amma yana da fasali masu ban sha'awa:

Ribobi: Ƙarfin iko, cikakke ne ga 'yan wasan kare kai, sauye -sauye masu santsi

Fursunoni: yana iya rasa madaidaicin iko don sabon shiga

A matsayin raket mai sassauƙa, al'ada ce cewa ba ta ba da iko da yawa ga masu farawa. Koyaya, idan kun kasance ƙwararren ɗan wasa za ku saba da shi bayan ɗan lokaci.

Babban nauyi yana ba shi ƙarin ƙarfi don bugun ƙarfi. Wannan fasalin kuma yana sa ya zama mafi kyau a cikin wasan bayanku, kuma kada ku damu, yana da kyau a cikin tsakiyarcourt da frontcourt.

Haɗuwarsa mai santsi da saurin gudu ya sa ya zama kyakkyawan zaɓi ga gogaggun 'yan wasan salo.

Shi ne mafi arha anan a plutosport.nl

Yonex Nanoray Z-gudun

Saurin Nanoray Z shine raket mai rikitarwa, saboda yana da nauyi mai nauyi, amma baya isar da ƙarfi iri ɗaya kamar sauran rackets kamar Voltric 0 (nesa da shi) ko a zahiri yawancin sauran samfuran Voltric.

Amma yana yin daidai gwargwado ta fuskar tsaro.

Ribobi: manufa ga masu karewa, harbe -harbe cikakke ne, ƙarancin gajiya

Fursunoni: Smashes ba su da kyau

Mutane da yawa sun yi imanin cewa wannan raket ɗin zai yi aiki mafi kyau, amma idan ana batun isar da harbi, bai isa ba. Amma lokacin da muke magana game da harbin kariya kamar lobs, wannan zaɓi ne mai kyau.

Amma gaskiya yana da tsada sosai don wasan kwaikwayon. Koyaya, idan kuna neman ɗayan mafi kyawun raket don masu karewa kuma ba ku son komai, za ku yi farin ciki da wannan.

Wataƙila ƙirar masana'anta tana haifar da ƙarancin ƙarfi tare da fasa, amma wannan ra'ayi ne kawai.

Akwai shi anan Amazon

Mafi Kyawun Wasan Badminton: Yonex Nanoray Junior

Mai araha, babban haske da iko. Wannan shine mafi kyawun raket ga yara masu farawa, kuma kuma, babban samfuri ne kamar Yonex.

Idan ba ku san yadda ake wasa badminton ba tukuna, kyakkyawan zaɓi ne a gare ku.

Ribobi: iko mai kyau, isasshen sauri, kyakkyawan motsi

Fursunoni: kawai don sabon shiga

Duk da yake ba za ku iya tsammanin zai isar da manyan hotuna iri ɗaya kamar na Voltric 0 ba, wannan zaɓin zai ba ɗanku kyakkyawar haɓaka a cikin ci gaban wasan su.

Yana ba wa yaro isasshen iko don manyan hotuna, ba tare da yin nauyi ba da ba za su iya ɗaukar wasan gaba ɗaya da shi ba.

Yana wasa da kyau gaba, tsakiya da baya. Kawai ka tuna cewa wataƙila ba kyakkyawan zaɓi bane don harbi na baya, amma kuma, ba ana nufin don manyan 'yan wasa ba.

Don siyarwa anan a bol.com

Mafi kyawun tseren Badminton don Masu Farawa: Yonex Nanoray 20

Nanoray 20, kamar Nanoray 10, cikakke ne ga masu farawa ko 'yan wasa na yau da kullun, saboda yana da abubuwan da ake buƙata don kyakkyawan aiki.

Bari mu kalli fa'idoji da alfarma na wannan racket graphite:

Ribobi: iko mai kyau, madaidaicin ƙarfin lantarki, da sauri, nauyin nauyi

Fursunoni: Ba a ba da shawarar ga manyan 'yan wasa ba

Idan kuna neman wani abu mai arha tare da kyakkyawan aiki, Nanoray 20 shine ainihin abin da kuke buƙata.

Yana taka rawar gani ta fuskar tsaro kamar yadda yake haske da sauri don isa ga saurin amsawa, musamman a gaban filin.

Tashin hankali yana da kyau sosai, yana ba shi kyakkyawan billa. Fashewar suna da kyau, sharewa suna tafiya lafiya, ɗagawa yana jin daɗi kuma tarho yana da kyau don farashin.

Don siyarwa anan a bol.com

Mafi kyawun tseren Badminton don ƙwararre: Prokennex Badminton Racket Kinetic Pro

Mai ƙarfi, sauri da ƙarfi. Waɗannan kalmomi ne waɗanda suka fi ayyana Kinetic Pro. Bari mu dubi ribobi da fursunoni na wannan raket mai ban mamaki:

Ribobi: babban iko, m iko, m maneuverability, m lilo.

Fursunoni: tsaro yana da rauni kaɗan

Abin da ya bambanta game da wannan raket ɗin shine makamin da ke da siriri sosai, da nufin rage juriya na iska zuwa mafi ƙarancin. Kuma wannan ita ce sifar da ke ba ta madaidaicin ikon ta.

Aiki da yawa ya shiga cikin ƙira don ba shi iko da saurin da wani mai buƙatar yana buƙatar ɗaukar wasan su zuwa mataki na gaba.

Shin kuna neman babban iko da juzu'i mafi sauri da sauri? Sannan za ku same shi a cikin Z Slash, saboda godiya ga ƙirar sa yana ba ku kyakkyawan juyawa.

Don siyarwa anan a bol.com

Farashin BR990S

Wannan raket shine zaɓin da aka fi so na ƙwararrun 'yan wasa da yawa, kuma saboda kyakkyawan dalili. Bari mu ɗauki hanzarin duba abubuwan da suka dace game da fursunoni:

Ribobi: kyakkyawan iko da ƙoshin ji, madaidaicin motsi, babban madaidaici.

Fursunoni: ikon ba shi da ƙarfi, ba a ba da shawarar ga masu farawa ba.

Shin kun fara ganin me yasa kwararru da yawa suka fi son wannan raket? Farashin na iya zama ɗan ƙarami, amma yana da ƙima sosai.

Iyakar abin da kawai shine cewa ikon bugun ba shi da ƙarfi, amma kuna iya inganta shi sosai ta ƙara faifan gubar a kai don ku iya yin nauyi da samun ƙarin ƙarfi.

Amma wannan zabin mutum ne kawai.

Idan kuna neman raket tare da babban ƙira, iko mai ban mamaki da jin daɗi da madaidaicin madaidaici, to yakamata ku sayi Perfly BR 990 S.

Yana ba ku duk abin da kuke buƙata don ɗaukar wasan ku zuwa matakin na gaba.

Ana samun wannan Perfly anan Decathlon

Yonex Arcsaber 11

Arcsaber 11 shine haɓakawa akan Arcsaber 10 ta hanyoyi da yawa: yana da sauƙin amfani kuma yana zuwa tare da ingantaccen billa.

Waɗannan fasalulluka sun sa ya zama cikakke ga gogaggun 'yan wasa har ma da masu farawa. Bari mu dubi ribobi da fursunoni:

Ribobi: Daidaitaccen daidaituwa ta kowane fanni, kyakkyawan iko da ingantaccen ji, ya fi kyau a tsakiyar gari

Fursunoni: Rushe ikon ba shine mafi ƙarfi ba

Yana raba kamance da yawa tare da Arcsaber 10, amma ya fi dacewa cikin sauƙin amfani kuma yana ba da iko mafi girma. Bugu da ƙari, yana ba ku ta'aziyya mai yawa, don kada hannayenku da gabanku su gaji da sauri.

Ya fi kyau idan aka zo wasan tsakiyar -tsakiyar kamar yadda mafi kyawun fasalulluransa shine kariya da kai hari. Yana da kyau a gaban kotun saboda yana ba ku ƙarfi da sauri don kyakkyawan Netshots.

A takaice, wannan raket ɗin kyakkyawan zaɓi ne. An daidaita shi sosai, cikakke ne ga midcourt kuma yana ba ku iko mafi girma.

Ana samun Yonex Arcsaber a Amazon

Yonex Voltric Force

Babban magajin babban raket, Voltric Force. Wannan sabon sigar ta fi slimmer a kai da shaft. Bugu da ƙari, kai ya fi ƙanƙanta sosai. Bari mu dubi ribobi da fursunoni:

Ribobi: babban fashewar ƙarfi, kyakkyawan motsi, sauri da santsi

Fursunoni: Muhimmin ƙarancin sarrafawa lokacin wasa da sauri

Wannan babban siririn raket ɗin yana yanke iska ba tare da wata matsala ba.

Ya yi fice a kan dukkan bangarori kuma yana da kyau musamman a bayan gida, saboda saurin sauri da santsi yana ba ku damar bugawa da ƙarfi da yawa.

Yana da babban aiki akan midcourt kamar yadda ƙirar ta ba ku damar samun halayen sauri.

Godiya ga ƙarfinsa mai ban mamaki, Hakanan kuna iya ɗaukar hotuna masu ƙarfi daga wannan kewayon ba tare da wata matsala ba.

Kuma a ƙarshe, babban ɗan wasan kwaikwayo ne a gaban kotun. Bugu da ƙari, saboda yana da bakin ciki da haske, zaku iya amsawa da sauri.

A ƙarshe, wannan kyakkyawan raket ne mai ƙarfi da ƙarfi, juyawa da sauri, ginin siriri wanda ke ba da damar amsawa cikin sauri da babban aiki akan duk sassan kotun badminton.

Akwai shi anan bol.com

Kammalawa

Yi la'akari da nasihohin mu yayin zabar raket ɗin ku. Idan kunyi la’akari da waɗannan abubuwan da nasihu, zaku sami cikakkiyar wasa don kanku kuma ku kai matakin wasa mafi girma, kamar manyan yan wasan badminton.

Mun yi bitar mafi kyawun raket ɗin badminton a duniya. Kuna da zaɓi wanda ya dace da kowane nau'in ɗan wasa. Bugu da ƙari, kuna kuma da littafin jagora wanda ke taimaka muku zaɓi madaidaicin wasan.

Kar ku manta ɗaukar lokacinku, saboda zaɓin raket ɗinku yana da mahimmanci. Ba kwa son ɓatar da kuɗin ku akan abin da bai zo da fasalin da kuke so ba.

Don haka bi wannan jagorar kuma yanke shawarar wane zaɓi ya fi dacewa da ku. Wannan shine kawai abin da kuke buƙata don nemo raket ɗin da zai sa ku zama mafi kyawun ɗan wasa.

Muna fatan kuna son jagorar mu da bita!

Joost Nusselder, wanda ya kafa alkalin wasa.eu shine mai siyar da abun ciki, uba kuma yana son yin rubutu game da kowane nau'in wasanni, kuma shima ya buga wasanni da yawa da kansa tsawon rayuwarsa. Yanzu tun daga 2016, shi da tawagarsa suna ƙirƙirar labaran blog masu taimako don taimakawa masu karatu masu aminci da ayyukan wasanni.